• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÁNH GIÁ VÀ SO SÁNH "Touch3G" VỚI CÁC DÒNG KHÁC

duytien124

để máy của bạn dò gps tốt bạn nên ra chỗ trống,không khuất cây và nhà cửa thì sóng mới tốt được !!!

tribest

Bác Phạm Quang cho em hỏi là HTC Touch 3G mà có thêm chữ CHT ngay dưới loa nghe (mặt trứơc) là dòng gì vậy bác?
HTC có chữ CHT (của mình cũng có), tất cả cấu hình, thông số đều đảm bảo của Tuoch 3G, hàng chính hãng. Theo mình được biết CHT là thương hiệu sản phẩm của 1 công ty truyền thông TQ - Chunghwa Telecom Co., Ltd. Phải chăng Touch 3G có chữ CHT đã được đăng ký sử dụng 1 dịch vụ gì đó hay là Công ty này được phép đăng quảng cáo trên HTC - 1 hình thức quảng cáo...
Trên hộp đựng của mình có chữ CHT (dòng chữ bên dưới có ghi website: www.emome.net)

duytien124

theo mình nghĩ và biết thì nó cũng giống như htc + at&t ; samsung + vinaphone !! được sản xuất theo đặt hàng riêng và có thể thay đổi chút ít về hình dáng bên ngoài, nhiều khi ko thay đổi , chỉ có thêm 1 biểu tượng logo thôi !! còn bên trong thì vẫn vậy !!!

vantatrung

Không có cách nào để nó bắt GPS tốt hơn ạ? Ví dụ như trong nhà mà nó vẫn bắt được ý ạ?

hiennx2k4

hiện nay trên thị trường có loại Dr Care Smart 3G, mình thấy nó giống tới 99% ko bít có phải touch 3G ko?
hình em nó là đây:
view_thumb.php

Nhưng CPU lại là Marvell PXA300 624MHZ Rom 256 Ram 128
Ko biết có up rom của Touch 3G được ko? hay up của rom nào được? Mong các bác chỉ giáo.....

Hàng này đích thị là hàng fake của Hồ Cẩm Đào. Anh em cẩn thận thằng Dr.C* này nhé. chuyên nhập hàng Hồ Cẩm Đào rồi hét giá trên trời. Cứ nhìn mấy cái ghế Massage thì biết.

duytien124

Không có cách nào để nó bắt GPS tốt hơn ạ? Ví dụ như trong nhà mà nó vẫn bắt được ý ạ?

hok có bạn ơi !!! sóng của GPS phụ thuộc vào vật che chắn nên ko có cách khác đâu !! mình nghĩ vậy !!
Hàng này đích thị là hàng fake của Hồ Cẩm Đào. Anh em cẩn thận thằng Dr.C* này nhé. chuyên nhập hàng Hồ Cẩm Đào rồi hét giá trên trời. Cứ nhìn mấy cái ghế Massage thì biết.
bạn có chắc ko !!! nhưng mà thấy cũng có HĐH này kia đàng hoàn kia mà !!!

kkkkbn

không phải đâu bạn. cái này phụ thuộc thời tiết và vị trí các vệ tinh lúc bạn dò GPS thôi.
Ngoài lý do bạn nêu... Còn 1 vấn đề nữa, có thể do phiên bản RADIO...

Major0418

HTC có chữ CHT (của mình cũng có), tất cả cấu hình, thông số đều đảm bảo của Tuoch 3G, hàng chính hãng. Theo mình được biết CHT là thương hiệu sản phẩm của 1 công ty truyền thông TQ - Chunghwa Telecom Co., Ltd. Phải chăng Touch 3G có chữ CHT đã được đăng ký sử dụng 1 dịch vụ gì đó hay là Công ty này được phép đăng quảng cáo trên HTC - 1 hình thức quảng cáo...
Trên hộp đựng của mình có chữ CHT (dòng chữ bên dưới có ghi website: www.emome.net)

3G của mình cũng thế, hình như của mạng China Telecom đấy, kiểu như Vodafone ấy mà. Có logo này thì tức là máy Made in Taiwan