• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh sách Soft hỗ trợ cho HTC TouchHD

hungadams

Do đặc tính có màn hình quá khổ nên rất nhiều soft không tương thích với Touch HD.Lâp topic này mong anh em test và chia sẻ các soft hay cho em HD thân yêu.

saigon198

Từ điể cho HD

Ai có tử điển dùng đựoc cho HD chi mình với. Mình cài edictionary chay k được. còn cài lacviet thì font nhỏ qua nè!

phuongsfc

Hi!
Từ điển dùng cho HTC-HD tôi đang dùng: MTD Lạc việt, Mdict, Wordbook!
Chắc vậy cũng tương đối rồi!!!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Link ngeor rồi bác cho xin lại nhá..Thank
Link còn tốt mới down xong đây bạn ơi xem lại đi
Đã có S2U2 1.40 vừa ra hôm nay. Cập nhật cho anh em xài nè. Thêm hiển thị pin digital, slide nhạy hơn phiên bản 1.37.
http://s2u2.eqvipage.dk/S2U2-download-1.40-VGA.html
Cái này chĩ có hiển thị được cục pin thôi chứ dâu có báo dung lượng pin hả bạn .
Chỉ hiển thị cục pin thì bản 1.37 cũng có

Last edited by a moderator:

bmd

máy HD phần mail kg đánh được tiếng việt phải làm sao các Bác

HuynhThanh

Cái này dùng thì ok nghẹt nỗi cho dùng có 15 ngày thui phải mua bản quyền .
mấy bạn nào cần xài lâu dài cứ gởi cho mình địa chỉ mail minh gởi cho. Mình mới gởi yêu cầu cho bạn phuongsfc.:D
Cái này chĩ có hiển thị được cục pin thôi chứ dâu có báo dung lượng pin hả bạn .
Chỉ hiển thị cục pin thì bản 1.37 cũng có
Có chứ bạn vô setting => digital bettery => ON là ok! Hiện lên ở gốc phải liền à!:D
Cái này dùng thì ok nghẹt nỗi cho dùng có 15 ngày thui phải mua bản quyền .
Vừa gởi Vừng cho bạn TITAN007. :D

Last edited by a moderator:

HuynhThanh

Ban huynhthanh107 cho minh xin ... de xai ban phim tieng viet voi!
Thanks alot!

Lên diễn đàn đừng dùng mấy từ đó nha bạn. Bài viết sẽ bị xóa, mà còn bị nhắc nhở nữa đó. Uhm quên lần sau nhớ bỏ dấu nha bạn. Điều hành viên thấy là sẽ xóa bài bạn liền. Mình vừa gởi cho bạn đó! Chúc bạn vui!!!!!:D

tedien

Bạn huynhthanh107 oi, sao bàn phím cua bạn không co ký tự ơ, chỉ khi xoay ngang mới có. Nên hơi bất tiện.
Thanks vì đã gửi xxx

HuynhThanh

Bạn huynhthanh107 oi, sao bàn phím cua bạn không co ký tự ơ, chỉ khi xoay ngang mới có. Nên hơi bất tiện.
Thanks vì đã gửi xxx

Có chứ bạn. Có 2 loại bàn phím Việt Nam lận đó bạn. Bạn chọn loại 2 là có à!:D