• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh sách Soft hỗ trợ cho HTC TouchHD

HuynhThanh

Bạn huynhthanh107 oi cho mình xin key của bàn phím tiếng việt với yahoo của mình là dungtstl@yahoo.com.vn
Đã gởi yêu cầu.
Cho mình với, mới mua nên cần soft lắm, mail baothachvo@yahoo.com :D
Đã gởi yêu cầu
Cho mình cai' bàn bàn phím tiếng việt với yahoo của mình là : phivan433@yahoo.com.vn .Cám ơn Bác huynhthanh107 nhiều lắm .
Đã gởi yêu cầu.

Last edited by a moderator:

gerlesion

Mình dùng HD được 1 thời gian. Cũng không biết nhiều phần mềm lắm cho con này. Một số phần mềm sau đây mình đang dùng thấy chạy rất tốt, full screen:
1. Resco Explore 2008
2. PGuider 2009 (dẫn đường)
3. Google Navigator.
4. Mdict 2.5 by Ray Zhang (bách khoa toàn thư)
5. Tu vi 2.0 :D
6. S2U2 v1.4
7. Di tim trieu phu :D
8. Bejeweled 2 (very good)
9. NFS Undercover (full screen, tạm được)
10. Kawai (pikachu)
11. Zuma
12. Đặc biệt là HD Touch Video Converter 1.10 beta chạy very good. Giao diện vô cùng đơn giản và dễ sử dụng. Các movies sau khi được converter chạy rất mịn vì được hỗ trợ từ phần cứng. Không có gì để chê :D. Vì thế mình ko dùng thêm bất kỳ một chương trình Media Play nào.
Vài ý kiến của cá nhân mình. Mọi người cho ý kiến nhé.

tuanvopda

Chào bạn !
cho mình hỏi bạn lấy soft ware covert movie cho hd này o đâu vậy? bạn có thể giúp mình đuoc không? cám on bạn.
Mình dùng HD được 1 thời gian. Cũng không biết nhiều phần mềm lắm cho con này. Một số phần mềm sau đây mình đang dùng thấy chạy rất tốt, full screen:
1. Resco Explore 2008
3. Google Navigator.
6. S2U2 v1.4
10. Kawai (pikachu)
11. Zuma
12. Đặc biệt là HD Touch Video Converter 1.10 beta chạy very good. Giao diện vô cùng đơn giản và dễ sử dụng. Các movies sau khi được converter chạy rất mịn vì được hỗ trợ từ phần cứng. Không có gì để chê :D. Vì thế mình ko dùng thêm bất kỳ một chương trình Media Play nào.
chào bạn!
bạn lấy soft CONVERT VIDEO cho con này o đâu vậy? bạn chỉ cho mình đuoc không ? cảm ỏn bạn.:):):)

commandos_na

1. Resco Explore 2008
3. Google Navigator.
6. S2U2 v1.4
10. Kawai (pikachu)
11. Zuma

Hic, em đã down và cài PGuider vào máy, sao đó chép thư mục DATA vào trong thư mục PGuider nhưng sao chạy chương trình, mở bản đồ thì nó hổng có gì hết vậy mấy bác? Mong các bác chỉ giáo cho em với... hic... đa tạ.

HuynhThanh

keyboard rất hay nhưng khi để fullscreen của bàn phím tiếng anh thì ko có chữ "P" eòooooooooooo :((
Có hai chế độ tiếng việt lận đó bạn. Bạn chọn qua chế độ kia là sẽ có à!:D
Cho mình cai' bàn bàn phím tiếng việt nữa.
Thanksssss.
duongvuhong74@gmail.com
Đã gởi yêu cầu.
cho mình xin bàn phím tiếng việt với yahoo seawolf_289@yahoo.com cám ơn ban
Đã gởi yêu cầu.

anzudragon87

Có hai chế độ tiếng việt lận đó bạn. Bạn chọn qua chế độ kia là sẽ có à!:D

ko, ý mình là bên bàn phím tiếng anh ko có chữ P khi fullscreen, mình gõ cho nó nhanh vì cũng gần giống bàn phím máy tính, nếu thật sự ko có thì đành dùng tạm vậy, mà mình nghĩ phải có chứ

HuynhThanh

ko, ý mình là bên bàn phím tiếng anh ko có chữ P khi fullscreen, mình gõ cho nó nhanh vì cũng gần giống bàn phím máy tính, nếu thật sự ko có thì đành dùng tạm vậy, mà mình nghĩ phải có chứ

Có chứ bạn. Mình xài vẫn có bình thường. Bạn thử chọn chế độ English (English) ko chọn chế độ khác xem sao nhé!!!!!:D

binhhdda

Mình xin PM để coi phim trên HD với! Mình dùng CorePlayer thấy hay bị giật và không đẹp lắm! Xin cám ơn trước!

ducdl2

Yota Phone 1.1​
:

Bản updata 1.1 cho WVGA của AllTheWay trên XDA:
Link:http://www.4shared.com/file/82710078..._WVGA_v11.html

NguyenDucDung

mặc dù mình có đã lâu, nhưng rất ít khi dùng để gọi hoặc nhắn tin, mấy hôm nay nhắn tin nhiều, nhưng không thấy nó báo khi có tin nhắn đến, có ai biết cách chỉnh hoặc dùng soft nào để nó báo ko?

cám ơn nhiều

ltrhai

Bạn nào có file Youtube (cab) cho HD không?, có thể tìm ở đâu làm ơn cho ý kiên giúp cái. Xin cám ơn nhiều.