• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh sách Soft hỗ trợ cho HTC TouchHD

caovanduc

Thân chào các bạn.

mình share cho các bạn bản bàn phím tiếng Việt tuy cũ nhưng dùng hết xảy trên HD luôn, có thể gõ VNI hoặc telex đều được. Các bạn cài vntyping V1.0 trước vào bộ nhớ máy, sau đó cài tiếp V1.1 vào bộ nhớ máy. Để đăng ký các bạn PM vào hộp thư của tôi, tôi sẽ gửi cho các bạn

link tải:

http://www.4shared.com/file/104444127/7b327ed7/vntyping_11arm.html
http://www.4shared.com/file/104444195/76c8c630/VnTyping_v10_full.html

Gửi cho mình nữa nhé, cảm ơn bạn nhiều. ddcppc@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

quocqvq

các bác nào có bộ phần mềm Panosha for all cabs đưa lên link khác dùm mình ? link rapid không download được.

DucLong

Super V.I.P
các bác nào có bộ phần mềm Panosha for all cabs đưa lên link khác dùm mình ? link rapid không download được.
nếu bạn không có account của rapidshare thì nên tắt các trình hỗ trợ download như internet download manager, flashget.. rồi down bình thường thôi.

HuynhThanh

Không nên xin trong diễn đàn bạn nhé! Bạn nên dùng chức năng PM của diễn đàn!

FrozenHeart284

Có bác nào có phần mềm skype ko vậy, em cài skype 3 vào con HTC touch HD của em thì nó ra toàn là tiếng trung, em ko làm sao thấy tiếng anh cả

ThaiKien

Super V.I.P
Có bác nào có phần mềm skype ko vậy, em cài skype 3 vào con HTC touch HD của em thì nó ra toàn là tiếng trung, em ko làm sao thấy tiếng anh cả
Bạn xem mặc định để vùng của bạn là gì? Nếu là China thì khi cài sky vào sẽ ra tiếng Trung đó. Trong phần Setting (设置) > Language (语言) và chọn English (英语) là sẽ ra tiếng Anh.

thomastn

các bạn có biết phần mềm nào quản lý file cho phép chọn nhiều file một lúc ko? explorer chỉ cho phép chọn 1 hoăc All. cam on các bạn.

NhatToai

Super V.I.P
các bạn có biết phần mềm nào quản lý file cho phép chọn nhiều file một lúc ko? explorer chỉ cho phép chọn 1 hoăc All. cam on các bạn.

Sao bạn không dùng Resco File Explorer bản 7.05 bên khu vực ứng dụng cho PPC đấy.

ngphuongqt

Bác có thể nói rõ hơn một chút về tính năng của nó được không? Thank.

Với phần mềm Mobile Wifi Router này, khi bạn chạy thì con HD của bạn sẽ tự động kết nối GPRS và turn-on wifi. Lúc này HD của bạn giống như 1 điểm truy cập wifi (security enabled)

Bất kỳ máy tính có wifi nào cũng có thể kết nối với wifi của HD và truy cập Internet. Vấn đề là tốn tiền GPRS thui :D

Chúc vui,

doquangduc

Well-Known Member
Với phần mềm Mobile Wifi Router này, khi bạn chạy thì con HD của bạn sẽ tự động kết nối GPRS và turn-on wifi. Lúc này HD của bạn giống như 1 điểm truy cập wifi (security enabled)

Bất kỳ máy tính có wifi nào cũng có thể kết nối với wifi của HD và truy cập Internet. Vấn đề là tốn tiền GPRS thui :D
Chúc vui,

Uh. Cám ơn Bác nhiều nhé. Mạng viettel đang khuyến mại 3G, em thử phát wifi cho máy khác xem sao? Thank Bác.

bizzuu

PM duyệt Web nhanh và đẹp cho HD1

Đây là PM duyệt web mà mình đang sử dụng . Mình thấy thời gian duyệt web khá ấn tượng và giao diện đẹp . Share cho các bạn cùng dùng
Download ở đây

Chỉnh sửa cuối:

TDK2

mấy bạn nào cần xài lâu dài cứ gởi cho mình địa chỉ mail minh gởi cho. Mình mới gởi yêu cầu cho bạn phuongsfc.:D

Có chứ bạn vô setting => digital bettery => ON là ok! Hiện lên ở gốc phải liền à!:D

Vừa gởi Vừng cho bạn TITAN007. :D
bạn có thể gởi cho mình một cái được ko? email gk_vn@yahoo.com