• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đao kiếm giang hồ lục đây (RPG) việt hóa của MIG đây

coolboy_25

mình cài được rùi, nhưng mình dùng E63, game này dùng cho màn hình 240x320.Game này hay đồ họa đep nhưng khó chơi quá. mình đánh đến cửa TÔ CHÂU, mình hoàn thành được mỗi 1 nhiệm vụ đó là TRẢO ĐIỂU còn mấy nhiệm vụ KINH CÔNG BẮT CÁ, ĐỒNG NHÂN TRẬN, NHỊ OA ĐÍCH ĐỊNH TỬ,TÂY VỰC MÃ ĐAO, TÔ CHÂU, mình ko biết làm thế nào xin các bạn hướng dẫn mình cách chơi

datvietdatviet

Mình đi tới màn 2 mà quay đi quay lại khôg biết nv là giề lại không lên đc màn tiếp the0

fansex

Mấy bản tiếp theo có bác nào có hok up lên cho anh em chơi cho đỡ ghiền với ^^!

Bo0Bo0

Bạn ơi chơi thế nào đây mình ở cái thôn rồi k thể nào đi được tiếp là sao?

N5320

Wulin 1,2,3 Mình share cho. Mình đã thoát hết cả 3 bản rùi.

01686539527

WHY? TẠI SAO CỨ PHẢI VIỆT HÓA MỚI CHƠI ĐC NHỈ. TUI KO CẦN VH MÀ CŨNG ĐÃ THOÁT CẢ 3 BẢN RÙI NÈ

VH mình hiểu dc games chả hay hơn sao bạn :D. mà bạn bảo đi hết cả 3 games cho mình hỏi xíu . bản 1 mình đi đến chỗ đầm sen nó bắt nhảy qua . nhưng mình ko tài nào nhảy qua đc . bạn qua đc chỉ mình với

sonhoangle1987

bạn fải nhảy mấy cái sen đứng gần nhau nhất,xa qua bị lọt và nhãy đúng đường mới đc,hình như 2 lá rồi đến cục đá,rẻ trái 2,3 lá rồi lên mấy lá nữa ok,nhớ đứng sát mép trước khi nhảy

01686539527

bạn fải nhảy mấy cái sen đứng gần nhau nhất,xa qua bị lọt và nhãy đúng đường mới đc,hình như 2 lá rồi đến cục đá,rẻ trái 2,3 lá rồi lên mấy lá nữa ok,nhớ đứng sát mép trước khi nhảy

mình nhảy thử rùi nhưng cái là gần quá thì lại nhảy qua . mà cái hơi xa 1 xíu thì nhảy ko tới . hay tại mình chưa làm nhiệm vụ khinh công bắt cá nhỉ

coolboy_25

ban dung thang huong so voi cai cot, cai cot gan vien kim cuong de minh save y, lay moc la cai cot lay da chay nhanh nhay xuong la sen, may lan, rui ra gap bac ngu dan la hoan thanh nhiem vu.thong cam vi dang online bang di nen viet ko dau

Bo0Bo0

K thể nhảy được như bạn nói hix hướng dẫn lần nữa đi

yy8891

Minh ko biet cach choi
Hic
Cai cho dau game, danh nhau voi Mo Dung Phuc xong roi ay, game no chuyen ve Ngu gia thon, ko biet lam the nao de lam n.vu va di danh quai duoc
Post Mobile