• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đào Vàng S60v3 240x320 J2ME bản quyền PDAViet!

dung1291985

@Dũng: Đào vàng mà là nghề chân chính à, X-( coi chừng bị sờ gáy có ngày:((

sao a, công an sờ gáy sao đc, có làm việc phi pháp đâu, ít ra cũng là trong game, a dạo này hay vặn vẹo e rồi đấy >:)

Kojiro

Super V.I.P
Game ok nhưng tại các giao diện thì xử lý chậm quá, nhanh 1 tí thì pro rồi :)

MinhThang

Manager
Chơi trên N92 thấy bình thường, Cái bản quyền PV chuyển thành màu vàng luôn thì đúng là vàng thật.Hoặc thay hình khác chỉ cần chữ PDAVIET. Cho hợp gu màu luôn.;;)

dung1291985

Chơi trên N92 thấy bình thường, Cái bản quyền PV chuyển thành màu vàng luôn thì đúng là vàng thật.Hoặc thay hình khác chỉ cần chữ PDAVIET. Cho hợp gu màu luôn.;;)
Cứ để vậy đi anh, splash nhìn đc có 1s thôi mà, nên cứ để màu truyền thống!
thế cho e hỏi .. rốt cuộc là e phải tự làm hay là anh làm cho em thế ^^

E ko đọc lại bài anh viết à?? Ảnh em 2 cái nhưng chả cái nào đạt đủ cỡ 240x320 cả... Mà e tự làm đc thì càng tốt, trước tưởng cắt ra thì mới khó thôi!

MinhThang

Manager
Cứ để vậy đi anh, splash nhìn đc có 1s thôi mà, nên cứ để màu truyền thống

Anh mới thay cái Splash.:D và cái Icon cho lớn tí,chỉ mình anh dùng thôi, tất cả đều tôn trọng tác giả.:D

tonytrung235

E ko đọc lại bài anh viết à?? Ảnh em 2 cái nhưng chả cái nào đạt đủ cỡ 240x320 cả... Mà e tự làm đc thì càng tốt, trước tưởng cắt ra thì mới khó thôi!

ờ .. e có đọc .. nhưng e thấ cái hình đấy của thấy cũng to to nên e cứ tưởng là phải dư cơ ^^ .. giờ mới xem lại thì nhỏ thật .. thôi để e tự làm = pts vậy ^^ ..
tiện thể cho e hỏi luôn là cái hình chỗ bán hàng là hình nào .. để e thử cắt đầu của em bỏ vào xem sao ^^

leminh1988

em mới phá đảo 20 màn được hơn 86k, ăn gian tí ván nào cũng sài doping miễn phí. có cái thấy hơi bất tiện tiếng nó to quá, có mỗi tắt bật tiếng ko có âm lượng hơi bất tiện.

Bo0Bo0

Game ko xài thuốc Free thì chơi còn hay chứ xài mấy quả nhắn tin miền phí chơi tí chán ngay anh à..hehe

dung1291985

em mới phá đảo 20 màn được hơn 86k, ăn gian tí ván nào cũng sài doping miễn phí. có cái thấy hơi bất tiện tiếng nó to quá, có mỗi tắt bật tiếng ko có âm lượng hơi bất tiện.
Java game thường thế, ít game nào có chỉnh tiếng lắm :(
Game ko xài thuốc Free thì chơi còn hay chứ xài mấy quả nhắn tin miền phí chơi tí chán ngay anh à..hehe

:)) biết thế để sửa cái chỗ nhắn tin đó mất 5k/ tin cho mấy bác hết sài doping =))

zippi

cái quả ảnh bài #16 của em là dc chưa anh Dũng ? Anh làm hộ em với, vì em hơi bị gà mờ về mấy vụ hình ảnh :-?? :(

zippi

đã PM rồi cơ mà, chú ko check à :mad:)

Có nhưng nhầm sang hình bé gái nào 5 tuổi í anh D ơi :((

Em là hình ni mà, hì hì anh D làm cái mặt ông bán hàng trong game vui hơn á, cái hình ở ngoài vừa khởi động hok pro bằng làm ông bán hàng :D. Anh làm hộ em version đó đi, méo mó tí cũng hok sao :D

p/s : Game hơi giật giật thì phải :D

dung1291985

Có nhưng nhầm sang hình bé gái nào 5 tuổi í anh D ơi :((

Em là hình ni mà, hì hì anh D làm cái mặt ông bán hàng trong game vui hơn á, cái hình ở ngoài vừa khởi động hok pro bằng làm ông bán hàng :D. Anh làm hộ em version đó đi, méo mó tí cũng hok sao :D

p/s : Game hơi giật giật thì phải :D

lúc đầu tưởng làm đc nhưng làm vô sau nhiều chỗ nhìn ko đc đẹp lắm, vì bị lộ với cả chữ đè lên mặt =))

CongVoi

Super V.I.P
Mấy ngày bị đứt mạng.Hôm qua mới vào đc.Game hay lắm,em gái mình thích trò này nhất :)).Thx D nhiều nhé :)