• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datuu Super phiên bản 7.21 [Nghe nhạc Online cực đỉnh]

CanhEndLinh

Posted via Mobile Device DreamLand up giup minh cac file Rsc lên vơi ! ( sorry vi bô go co vân đê )

DreamLand

Thank dreamland nhe.Mình dow rô'i.Install ra mâ't nhjê'u ram wá.Kái này hay tuy nhjên tiê'ng Trung nhjê'u wá nên ko dùng hê't chuc nang.Nên vhóa hòan tòan thì wá pro.
Posted via Mobile Device

Bạn đã làm theo hướng dẫn trên bài #1 chưa nà !
Còn lại tiếng china thì là do nó tự cập nhật List bài hát, và một số mình ko tìm thấy @@
Bạn đã thử test xem Video Online chưa ? Bài hát nào cũng có thể tìm được đó :)

DreamLand

Hj,test rùi,kái này khá hay.Gjá mà tiê'ng anh thì vô ðô'i.Mình bung ra mà ko thâ'y káj rsc ðâu.(sorry vì máy mình kài unjkey ko dc)hjx
Posted via Mobile Device

Bạn xem trên mục hướng dẫn phía trên, mình có ghi đường dẫn rõ rồi đó :)

danghau

cái này chỉ xem video clip phải hem bác? Bác dreamland cho em hỏi chút xíu bác có phải la Zunlynken ko?
Posted via Mobile Device

DreamLand

cái này chỉ xem video clip phải hem bác? Bác dreamland cho em hỏi chút xíu bác có phải la Zunlynken ko?
Posted via Mobile Device

Phải bạn à :D gọi zun cho thân mật :p

Hãy tưởng tượng nó như một website để nghe nhạc và xem Video trực tuyến vậy.

CanhEndLinh

Hi ! Pm này quả là prô , test ca buổi chiều! Kết quả là mất 50mb miẽn phí. Nhưng đáng đồng tiền bát gạo! Chỉ tiếc là không xem đưỏc phim xx...: D

hai_phanthiet

không install trên N6681 của mình đc,bấm vào file là memory low,delete some data *trong khi phonmem là 4mb,cardmem là 35mb* .dùng sisboom bung ra thì thấy ở trong có mấy tệp .sis nữa.chẳng biết làm sao hết,ai biết cách nào để khắc phục ko
Posted via Mobile Device

Whinny

không install trên N6681 của mình đc,bấm vào file là memory low,delete some data *trong khi phonmem là 4mb,cardmem là 35mb* .dùng sisboom bung ra thì thấy ở trong có mấy tệp .sis nữa.chẳng biết làm sao hết,ai biết cách nào để khắc phục ko
Posted via Mobile Device
Đó là bệnh kinh niên của Em 66 này rùi bạn ạh. Dùng sítbùm bung ra hết rùi chép theo đúng đường dẫn thôi bạn.
Nếu bung ra thấy mấy file sis thì bạn thử install coi sao, nếu được thì khỏi phải bung nữa ;;)
Chúc bạn vui !
Posted via Mobile Device

gocmobile

Ai post giúp mình mấy cái rsc đi.mình gà lắm bung mãi mà không tìm được.hjx.help me.
Posted via Mobile Device

GiaHuy_01

De nghj Admjn nghjen cuu vo voc lam sao do them nut [Thank] vao skjn Mobjle cua PV, chu nhu vay mjnh mun thanks nhung ko lam * tjm dc cho nao de cljck thank. Cong nhan day la soft medja online djnh nhat ma mjnh tung bjt. Thank to all
Posted via Mobile Device

Mình cũng xin đề nghị bạn xài bộ gõ tiếng việt để viết bài có đủ dấu kẻo mod xóa bài đó.

nguyenhieuct

Bạn ơi,cho mình hỏi pm này có coi các kênh của VN không vậy bạn,mình thấy chĩ có kênh China thôi àh

nguyenhieuct

Bạn có thể chỉ cho mình cách để xem phim,nghe nhạc VN được không bạn.Mình dô mục tìm kiếm thì chỉ ra số không àh

DreamLand

Bạn có thể chỉ cho mình cách để xem phim,nghe nhạc VN được không bạn.Mình dô mục tìm kiếm thì chỉ ra số không àh
Mục tìm kiếm bạn nên chọn từ khóa phù hợp
Có 2 mục Tìm kiếm : 1 Tìm Video và 1 Tìm nhạc :)
Chúc bạn vui :p

JuRay-Duan

Ko biết là do máy mình hay là làm sao, mà pm này ko nge đc nhạc từ các kết quả tìm kiếm trên trang nhaccuatui , mình test mấy bữa nay bài nào cũng vậy, còn mấy trang khác thì ok lắm. :D