• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datuu Super phiên bản 7.21 [Nghe nhạc Online cực đỉnh]

JuRay-Duan

sao mình cài rồi mà chưa dùng được bạn ơi giúp mình với cảm on
Bạn dùng máy gì ? Nó báo lỗi như thế nào??
Chú ý: Sau khi cài bạn phải vào phần mềm và tải các ,module cần thiết như nghe nhạc, xem phim.. mới dùng đc nhé.

nhieptieuminh

phần mềm hay lắm nhưng mà coi trên đt thì tốn tiền chết , mấy bác có cách nào mà coi ầm ầm vậy ? ??????

Thich_Mobile

phần mềm hay lắm nhưng mà coi trên đt thì tốn tiền chết , mấy bác có cách nào mà coi ầm ầm vậy ? ??????

Coi ầm ầm thì đương nhiên là phải mất $ ròi bồ,nếu kn thì chỉ có sim lag hoặc sim SV thoi:-?

DreamLand

Không có gì hoàn hảo cả :D
Được này mất kia, nên ko thể có voi đòi tiên được :p :D
Nếu không kham nổi xiền thì pó tay !
Phải chấp nhận thôi, ko thể phủ nhận việc phần mềm này ko hay vì nó tốn xiền :D

JuRay-Duan

Nhạc hay fim đẹp ok hiểu . . .Tiền gprs . . .?
Posted via Mobile Device
Bạn đã biết nó đẹp và hay thì tất nhiên phải tốn tiền rồi, muốn trải nghiệm thì phải chịu thôi. b-)
Bạn có thể kô dùng mà ....! Ok...? Tiền GPRS thì tự lo chứ có vậy cũng hỏi :-/:-/ :-?
Phần mềm này post cùng lúc với thời gian viettel cho thử nghiệm 3G và tặng 300mb miễn phí nên nhiều người coi ầm ầm là vậy đó. :D
Hoặc dùng Sim sinh viên mỗi tháng đc 30mb lâu lâu lấy ra nghe truyện ma cũng đc. :D b-)

cho mình hỏi sao mà mình cứ vào mục xem video là nó dưng không load nỗi chỉ nghe nhac online dược thôi chán qua không xem video được mình đang xài 6670 s60v2 có ai giúp mình xem tivi hoặc video online được không cảm ơn trước nha.Ah cái ucplayer sao chỉ xem tivi của china không vậy có cach nào mở tivi viet nam bằng ucplayer không

cho mình hỏi các bạn xem bằng gprs hay 3g vậy sao máy mình xem không được hay lả do RAM nó yếu quá load không nỗi xin được trợ giúp với

Last edited by a moderator:

thuonghonda68

Bạn đã biết nó đẹp và hay thì tất nhiên phải tốn tiền rồi, muốn trải nghiệm thì phải chịu thôi. b-)
Bạn có thể kô dùng mà ....! Ok...? Tiền GPRS thì tự lo chứ có vậy cũng hỏi :-/:-/ :-?
Phần mềm này post cùng lúc với thời gian viettel cho thử nghiệm 3G và tặng 300mb miễn phí nên nhiều người coi ầm ầm là vậy đó. :D
Hoặc dùng Sim sinh viên mỗi tháng đc 30mb lâu lâu lấy ra nghe truyện ma cũng đc. :D b-)
Posted via Mobile Device thế mới nói ạ !

mình đã cài hết các module rồi mà không load được

mình đã cài hết module rồi mà không xem được video nó load không nỗi trong khi ucpllayer thì chay tôt nhưng không có video việt nam giúp đỡ với 6670

Last edited by a moderator:

DreamLand

mình đã cài hết các module rồi mà không load được

mình đã cài hết module rồi mà không xem được video nó load không nỗi trong khi ucpllayer thì chay tôt nhưng không có video việt nam giúp đỡ với 6670

Cài hết Module, xong nhấn vào Module muốn vào, qua Tab tìm kiếm để tìm nhạc hoặc phim,... Nhớ là trước đó đã copy các file RSc vào rồi nhé, để cho dễ sử dụng ý mà !

culong007

Posted via Mobile Device may là sim mobi cûa tui bð lôi nên xem phim thoäi mái.Không mât money.

luongxuanthai

làm sao để hiện TV vậy, em cài vào nó toàn tiếng trung thôi.
Posted via Mobile Device

httronghieu

đọc kĩ bài của chủ topic đi bạn nhớ chep lại các file rsc theo đúng đường dẫn nhá;;)

nói chung là mình đã nghe nhạc được tốt nhưng chỉ có video là khôn g xem được bạn ơi cài hết module rồi các file rsc cung cài như hương dẫn rồi ôi chán wa giúp mình với

gocmobile

Sao mình vào mà nó cứ báo là:hệ thống bộ nhớ đã đóng lại là sao vậy.mỗi lần như thế thì ko xem được.ai bị như thế k?
Posted via Mobile Device

DreamLand

nói chung là mình đã nghe nhạc được tốt nhưng chỉ có video là khôn g xem được bạn ơi cài hết module rồi các file rsc cung cài như hương dẫn rồi ôi chán wa giúp mình với
Bạn vào Module Video, có nhiều đường Link có sẵn đó bạn, hoặc bạn qua Tab search Video để tìm .
Cũng tương tự Module Music vậy :D
Sao mình vào mà nó cứ báo là:hệ thống bộ nhớ đã đóng lại là sao vậy.mỗi lần như thế thì ko xem được.ai bị như thế k?
Posted via Mobile Device

Mình chưa gặp trường hợp này, tuy nhiên bạn kiểm tra lại bộ nhớ và phần mềm nào đang chạy thì thoát ra và chạy mỗi Datuu xem sao !