• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÂY LÀ PHIÊN BẢN DEMO PHOTOBOOK 1.41 (14 DAYS ) VĨNH VIỄN

hacker2001

- Phần mềm này không nói nhiều nữa các tính năng cũng như các bài khác đã nói. Cái này lúc cài sẽ có thêm phầm mềm Đóng băng phần mềm Photobook demo 14 ngày và xài vĩnh viễn không có thục lùi ngày mặc dù máy chỉnh ngày 26-03-2011 cũng xài được 14 ngày luôn chúc các bạn sử dụng vui vẽ . =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

- Cách sử dụng vào phần mềm DeepFreze / Chọn Option / chọn dòng 1 và sau đó chọn dòng 2 thế là các bạn xài vĩnh viễn 14 ngày luôn.chúc các bạn sử dụng vui vẽ . =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Lưu ý lúc cài đặt báo updata Error :

- Khi báo lỗi thì vào !:\sys\bin xóa file (fileutils.pyd) Rồi mới cài đặt.

Link MediaFire : http://www.4shared.com/file/Ofu-DKOc/LCGPhotobook_141S60_3rd5th_All.html

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

thế cái DeepFreeze là pm riêng,vậy nó freeze đc những thằng nào nữa hay chỉ riêng photobook? Nó mà freeze đc nhiều pm nữa thì hay :D
P/S : còn vụ dùng thử photobook 14 ngày mãi mãi thì a e cũng có cách do bác phuonxinh hướng dẫn rồi ^^

anhchanbonmat

Đóng băng phần mềm 14 ngày dùng thử mãi mãi

Chắc ace mình cũng luôn chăng trở thắc mắc có 1 phần mềm ưa thích mới tải về nhưng chỉ được sử dụng Demo 14 thôi là bị đóng và làm thế nào để sử dụng lâu dài mà không lo 14 ngày ám ảnh nữa.Dã có phần mềm tuy nhỏ gọn nhưng cực kỳ hữu dụng giúp ace giải quyết điều đó .Và phần mèm này có thể đóng băng hiều phần mèm khác nữa photobook chỉ là minh họa cho ứng dụng
Mình đã test với photobook bản mới nhất trên N73 của mình thành công mỹ mãn.
phần mềm này được anh nguyentanbinh phát triển nó
và hôm nay chia sẽ cho ace
Cám ơn anh nhiều

Vài hình ảnh

đây là vài hình ảnh test Photobook đã bị đóng băng đây mình chỉnh về năm 2011 vô lại vẫn là 14 ngày

Đây là phần mềm dùng để đóng băng 14 ngày cho ace

Link box.net

Đóng băng 14 ngày PTB 1.41

Link tổng hợp đây

Đóng băng 14 ngày PTB 1.41

Và đây là photobook tích hợp luôn phần mềm đóng băng trong đó nếu ai đã cài qua TTPOD thì cái
này tương tự

Link box.net

Photobook bị đóng băng

Link tổng hợp đây
Photobook bị đóng băng

.​

Chỉnh sửa cuối:

hacker2001

thế cái DeepFreeze là pm riêng,vậy nó freeze đc những thằng nào nữa hay chỉ riêng photobook? Nó mà freeze đc nhiều pm nữa thì hay :D
P/S : còn vụ dùng thử photobook 14 ngày mãi mãi thì a e cũng có cách do bác phuonxinh hướng dẫn rồi ^^

- Cái này vĩnh viễn không cần chép lại gì cà lúc cài demo vào là 14 ngày luôn cho đến khi sử dụng dài dài .

anhchanbonmat

vừa đọc bài tương tự của hacker.thấy ảnh đóng dấu nguyentanbinh.Bác "câu trộm" hay bác là bác tanbinh? Nếu "câu trộm" là k tốt đâu nhé :))

không phải câu trộm đâu bạn khi chuẩn bị post mình đã hỏi ý kiến chủ nhân rồi Có đề cặp bên trên rõ ràng mà .mà bài kia giới thiệu Cr@ck photbook còn bài này giới thiệu phần mềm đóng băng mà

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
không phải câu trộm đâu bạn khi chuẩn bị post mình đã hỏi ý kiến chủ nhân rồi Có đề cặp bên trên rõ ràng mà .mà bài kia giới thiệu Cr@ck photbook còn bài này giới thiệu phần mềm đóng băng mà

Có đóng băng được thằng HandyWeather không em? test thử xem nào.

pekuon

hacker2001 nghiên cứu thịt thằng Free ISMS cho anh em xài ké với thì tốt quá.

Muốn đóng băng thì không cần dùng đến phần mềm, cứ theo cách vĩnh viễn của Thiện mà làm >> X-plore>>phím 6>> Read-only;;) >>4mat tha hồ... Khi nào máy hư thì thôi:D

MinhThang

Manager
Muốn đóng băng thì không cần dùng đến phần mềm, cứ theo cách vĩnh viễn của Thiện mà làm >> X-plore>>phím 6>> Read-only;;) >>4mat tha hồ... Khi nào máy hư thì thôi:D

Ý là đóng băng nhiều pm khác nữa, chứ 1 cái Photobook thì làm gì phải cài thêm cái Soft này cho rậm rạp.

Ý là đóng băng nhiều pm khác nữa, chứ 1 cái Photobook thì làm gì phải cài thêm cái Soft này cho rậm rạp.

Với cách của cháu T mọi phần mềm đều áp dụng được. Sau khi 4mat cũng chẳng cần cài gì cả, kể cả bộ Python;;)

saodoingoi142

Moderator
Hic!!!Nghe phần mềm này mượt mà và ăn chắc quá!!!;;)_Cái gì bên V3 cũng hay và nổi trội hơn cả,không biết chủ topic hay các Pro nào có năng khiếu thì cover bản này cho V2 đc không???Mình kết cái này rồi đây nhưng tiếc quá đây lại dành cho V3 rồi!!!:(:-??