• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÂY LÀ PHIÊN BẢN DEMO PHOTOBOOK 1.41 (14 DAYS ) VĨNH VIỄN

anhchanbonmat

Các bạn xóa hết các đường dẫn sau đây
C:\private\10003a3f\import\apps\Pbfreezer_0xa0123456_reg.rsc
C:\resource\apps\Pbfreezer_0xa0123456.rsc
C:\resource\apps\Pbfreezer_0xa0123456_aif.mif
C:\resource\apps\Pbfreezer_0xa0123456_loc.r27
C:\sys\bin\Pbfreezer_0xa0123456.exe
E:\system\apps\pbfrz\datacount.bi
E:\system\apps\pbfrz\dbase_hop.dda
E:\system\apps\pbfrz\NFO.txt
E:\system\apps\pbfrz\smartdev.srv
E:\system\apps\pbfrz\threads.lop
C:\sys\bin\fileutils.pyd
C:\private\a0123456\default.py
C:\private\a0123456\freezeren.pyc

Bo0Bo0

K dùng DeepFreze thì có cần xóa cái này k bác
Mà nó k đóng băng được HANDY weather à..có dùng được phần mềm nào khác nữa không à

Kojiro

Super V.I.P
KJR cài bản photobook từ trang chủ (ko dùng file đính kèm trên), dùng Deep xong, chỉnh năm tùm lum thì thấy vẫn chạy được dù trial left = 0. Mắc công xíu là phải nhấn 1 nút Back để vào.
Anh em nào cài ko được do update error thì là như Thiện hướng dẫn nhé, KJR đụng nó trên N95 rồi :p
Trước tiên xóa fileutils.pyd trong C:\sys\hash, Sau đó nếu dùng python trên thể thì vào C:\sys\bin, dùng python trên E thì vào E:\sys\bin, cũng xóa file fileutils.pyd đi là ok.

KJR cài bản photobook từ trang chủ (ko dùng file đính kèm trên), dùng Deep xong, chỉnh năm tùm lum thì thấy vẫn chạy được dù trial left = 0. Mắc công xíu là phải nhấn 1 nút Back để vào.
Anh em nào cài ko được do update error thì là như Thiện hướng dẫn nhé, KJR đụng nó trên N95 rồi :p
Trước tiên xóa fileutils.pyd trong C:\sys\hash, Sau đó nếu dùng python trên thể thì vào C:\sys\bin, dùng python trên E thì vào E:\sys\bin, cũng xóa file fileutils.pyd đi là ok.

Không xóa trong E đâu đại ca, chỉ xóa fileutils.pyd trong ổ C thôi;;)

Mà bản tích hợp cái DeepFreze lại chơi Fonst vẽ xấu mù:-?

nguyentanbinh

Well-Known Member

- Nhìn ngôn ngữ của Tuansymbian dịch Unicode thấy làm sao sao đó để edit lại bản unicode cho ngắn một tí nữa :D:D:D:D

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trang chủ LCG đã hỗ trợ tiếng Việt thì dịch làm gì nữa anh:-?

- TXT trang chủ dịch thấy không xác nghĩa trong phần thông tin của ảnh e vào đọc là thấy kì kì làm sao sao đó, A đã fix txt unicode trong file cài đặt topic rồi đó.

Kojiro

Super V.I.P

Máy anh đâu có file này trong C đâu mà xóa :p
Đúng là font xấu, nhìn nét ko đẹp, chơi txt cho chắc :)

hacker2001

Máy anh đâu có file này trong C đâu mà xóa :p
Đúng là font xấu, nhìn nét ko đẹp, chơi txt cho chắc :)

Chưa download bản có font uiniocde Hả Lâm bản vẽ đã bỏ từ lâu thích hợp cả vẽ và unicode cài nào thì test cái đó

-Kojiro còn cái Font đa ngôn ngữ (China_Symbol_Logo_Tiếng việt ) ko

-Nếu PhotoBook ko có mẹ đẻ thì làm sao có Font unicode được hẩ Lâm Và Vothien12345 =))=))=))=))=))=))=))=))=)) . Bản trên Topic đã add thêm cả hai từ lâu rồi trang chủ LCG dịch ngôn ngữ không chuẩn =))=))=))=))=))=))=))=))=))

Kojiro

Super V.I.P
Chưa download bản có font uiniocde Hả Lâm bản vẽ đã bỏ từ lâu thích hợp cả vẽ và unicode cài nào thì test cái đó

-Kojiro còn cái Font đa ngôn ngữ (China_Symbol_Logo_Tiếng việt ) ko

-Nếu PhotoBook ko có mẹ đẻ thì làm sao có Font unicode được hẩ Lâm Và Vothien12345 =))=))=))=))=))=))=))=))=)) . Bản trên Topic đã add thêm cả hai từ lâu rồi trang chủ LCG dịch ngôn ngữ không chuẩn =))=))=))=))=))=))=))=))=))

Ngôn ngữ lộn xộn, như 2 người dùng 1 nick :-?
Ngôn ngữ chưa chuẩn do người dịch chưa chuẩn! Tất nhiên phải có "mẹ đẻ", xào nấu hỗ trợ unicode mới được, nhưng đó chắc ko phải là người Việt cũng chẳng phải trang chủ vì bản đó có trước khi bản trang chủ hỗ trợ chọn ngôn ngữ :D
Có gì đâu mà cười 8-|

hanhoai

Các bạn cho hỏi sao phiên bản này lại ko hỗ trợ Unicode ngôn ngữ EN nhỉ?khi chọn ngôn ngữ Vietnamese thì hỗ trợ,còn ngôn ngữ En thì lại ko hỗ trợ.có bác nào fix giúp cho mình ngôn ngữ En và Vi đều hỗ trợ Unicode đc ko !
Thanks trước .

quangtuan13

em cài ko được ứng dung trên em dùng n73. anh chỉ em cách dùng vĩnh viễn 14 ngày của anh phương xinh với

quangtuan13

Anh tim mai ko thay bai vieu cua anh ay .anh chi dum em voi.em online dien thoai ko viet duoc tieng viet co dau

Em lam duoc roaj thank pro sau ko huong dan cu the hj

Tuy post bài ko dấu nhưng cần phân biệt 'i' & 'j' nha bạn!! <Caominh171>

Last edited by a moderator:

banlc

em cài ko được ứng dung trên em dùng n73. anh chỉ em cách dùng vĩnh viễn 14 ngày của anh phương xinh với
Cách này thực chất là cách làm giống của Vothien, cài bản này ra lại có thêm 1 icon trông nhìn hơi kém bro. Mình đã mod lại thành 1 icon cho nó ngon.

soc0la

xin được chỉ giúp!
hôm qua trước mình cài bản của Phuongxinh. hôm nay nó báo còn 12 ngày dùng thử..mình xóa đi và cài lại bản này nó vẫn báo 12 ngày dùng thử,hjxhjx... bạn nào giúp m sử dụng vĩnh viễn với :((

danh_thuan269

sao mình cài đền lúc gần xong thì ko cài tiếp được báo "không thể cài đặt"
lúc đầu báo lổi update đã xóa file trong sys/bin