• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Demo TTPod 3.1 Việt hóa

dung1291985

Hehe! Demo nhưng cũng là sự cố gắng đó, đừng chê nha. Anh em cố gắng đêm hôm nhiều lắm.

Cũng nhờ anh em test. SymPViet có nhiều anh em ủng hộ vậy thì cũng ráng để anh em không thất vọng. Chờ nhé!

mình cũng hay mày mò, chỉ quen translate java thôi, dịch từ tiếng Trung , Anh sang Việt cũng được, có lúc cũng định dịch những game java hay sang Tiếng Việt nhưng thấy anh em mình chơi Game rành tiếng Anh hết rùi hay seo ý, nên nghĩ sẽ thừa --> nên thôi ... còn vụ Hex thì chưa nghiên cứu nên chưa giúp gì cho SymPViet đc cả =))

nghe = phần mềm sẵn có của 3250 nó hay bị nhão tiếng,nghe = mấy pm này không bị nhão nhưng cái pm này mình cài vào toàn báo unable to install components ís buid in ...