• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Deskclock Mod Skins:update clock Valentine, Light white page 5

deconleonui

công nhận nhìn fê thật :)) rồng ơi , có thể cho mình cái hiển thị ghi chú ngoài hs như trong hình đc ko ?:D

YinYang

Active Member
Skin mới cho AE xem nè

tuyenka

anh dragon459 có thể share cho e cái mod bele mà chỉ có ở hs hiển thị còn mọi chỗ bt đc ko :)... xl vì e đã hỏi lạc chủ đề topic X_X

YinYang

Active Member
Xin lỗi mọi người vì sự update chậm trễ này. Cái lap của mình nó dở chứng :(.
Mình update 4 skin tiếp theo. Bạn nào thích skin nào thì xem ảnh và có link phía dưới nhé :ar!
Thank a Dragon đã chia sẻ skin =D>=D>=D>

Skin batman 1

Skin batman 2

Skin spiderman

Skin clock flower​

Mọi người tải skin về và tận hưởng nhé. Have fun :p

P/s: Mọi người tải skin về mà lúc chọn skin bị bay ra ngoài thì các bạn vào X:data/deskclock ( X: là ổ đĩa bạn cài deskclock ) và xoá bớt skin đi nhé. Xoá cho đến khi nào hết bay thì thôi :p. Good luck for U

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

Đang online đt vào spam đêm cái =)) Mịa,nằm nghe nhạc suốt mà 2 mắt cứ chong chong ko nhắm lại được =.= Bực thế :ar!
Hẹn sáng mai ngủ dậy sẽ xóa cái cmt này sau :ar!>:) Hềhề
Quên ,bạn nào cũng bị "mất ngủ" thì chọt cái bài Insomnia của Craige David nghe nhá 8-}

Cái cậu jouhn này thích spam miết chắc bận học nhiều quá chi nữa mà hình như jouhn sinh viên năm 5 rồi sắp thoát án tù ra rồi chứ gì.
P/s: rồng ơi cậu có thể gửi hứớng dẫn cách làm đồng hồ desk clock qua nhà tớ đc kô.thank trước

Dragon459

Manager
cái này mỗi lần rs máy thì có phải mở lên lại ko bạn

bạn phải tự khởi động bằng tay.
Vì phần mềm này đã ngừng phát triển nên chức năng autostart mà mọi người mong muốn k thực hiện được.
còn mình chỉ mod skin thôi.
có hàng mới k b rồng ;;)
p/s:hwa tớ thấy có 1 skin cờ việt nam cậu ak \-/
hê hê.tớ dừng mod rồi mà.có skin thì cậu leech thử xem. :D
Nếu k thì cuối tuần này tớ làm 1 skin cờ việt nam đó tặng cậu

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
bạn phải tự khởi động bằng tay.
Vì phần mềm này đã ngừng phát triển nên chức năng autostart mà mọi người mong muốn k thực hiện được.
còn mình chỉ mod skin thôi.

hê hê.tớ dừng mod rồi mà.có skin thì cậu leech thử xem. :D
Nếu k thì cuối tuần này tớ làm 1 skin cờ việt nam đó tặng cậu

A ơi có khi làm luôn 1 cái skin logo PDAviet cho máu nhỉ >:)

Dragon459

Manager
@black_eagle29590: cậu mod được chưa????
:))thanks you.nhờ câu nói sau của cậu mà tớ lại có ý tưởng cho theme mới.^^

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Phiên bản mod skin chào mừng valentine.
Hi vọng k quá muộn.
Chúc anh chị em trên diễn đàn 1 ngày valentine hạnh phúc bên người mình yêu thương nhất

Link download

Clock valentine