• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Deskclock Mod Skins:update clock Valentine, Light white page 5

thuongcb

skin mới cho ae đây =D>=D>=D>
Belle Analog Clock s60v5 by Arsenal23

http://upwap.ru/2016182
các bạn chép vào X/data /deskclock (X:ổ cài đặt)
Cho mình xin themes của cái này được không !

quyvuong888

C có thể m0d cho đồg hồ số belle lật mượt hơn k? Trôg như kái HTC clock của bác Ng0an ấy. Trôg rất thật

nicky205

cái mod hiện pin ở góc trên của chủ topic là cài như thế nào vậy? cho mình xin phần mềm đó được không?

dungtam73

Các bác cho em hỏi chút.sao em cài deskclock,xong vào chạy nhưng nó vẫn không hiện ra đồng hồ ở homescreen.Cài đi cài lại vần không được,cả bản 1.0 lẫn 1.1 luôn.Giúp em với.Cám ơn nhiều:-??

ace_hp7

Active Member
bạn vào data / deskclock / skin xem cónhiêuf skin quá k ,del bớt đi ,để lại 5,6 cái thôi

saccerwin

chủ top cho mình hỏi số chuyện cái....dạo này cái desk clock này bị sao ấy....bị lỗi là khi bỏ skin mới vào ổ e data/desk clock thì khi vào bị bay ra mà ở trong đó mới chỉ có 5 file đồng hồ..còn cài lại để skin mặc định không xoá gì thì chạy được,,,,xoá bớt skin trong data rồi thêm vào thì vẫn bị out..(skin trong kia chỉ cần thêm skin khác vào là out)

LeKhangAn

chủ top cho mình hỏi số chuyện cái....dạo này cái desk clock này bị sao ấy....bị lỗi là khi bỏ skin mới vào ổ e data/desk clock thì khi vào bị bay ra mà ở trong đó mới chỉ có 5 file đồng hồ..còn cài lại để skin mặc định không xoá gì thì chạy được,,,,xoá bớt skin trong data rồi thêm vào thì vẫn bị out..(skin trong kia chỉ cần thêm skin khác vào là out)

Cài đè app desk clock lại lần nữa cài vo tư :D =))

Dragon459

Manager
cài rồi vẫn bị....cài đè sau đó vào xoá bớt skin cũ rồi...để trong đó có 5 skin nhưng vẫn bị out
thông thường các skin đóng gói cùng app cài deskclock sẽ chạy ổn định hơn. các skin vất trực tiếp vào X/data / deskclock sẽ thiếu ổn định.
bằng chứng là ở cái belle clock tui đóng gói skin vào file cài thì ngoài skin mặc định đi theo deskclok thì còn add thêm 4 skin khác mà lúc vào k hề bị out