• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Desktop Clock widgets for S^1 S^3 - Hiển thị đồng hồ lớn ngoài hs

Ntv_79

Biggzys Desktop Clock widgets for S^1 S^3 (Chagne the Nokia Homescreen Clock)

Một phần mềm đồng hồ kỹ thuật số lớn hiển thị ngoài home screen rất hay là nó dạng widget nên sau khi cài đặt các bạn ra ngoài hs, chọn thêm widget và chọn desktop clock nhé!

Xin chào tất cả, chỉ nghĩ rằng tôi sẽ chia sẻ một số đồng hồ iv widget màn hình chủ được thực hiện.
Các tác phẩm gốc đã được thực hiện bởi người khác, tôi đã sử dụng một số có mã hóa và đi lên với những.
Các đồng hồ đầu tiên tôi đã làm được gọi là Default, đơn giản bởi vì nó phù hợp với giao diện mặc định của Symbian ^ 3
Đồng hồ chỉ là một widget màn hình của nó đơn giản và cũng đã xem đầy đủ nếu bạn bấm widget.
Kính trọng,

DOWNLOAD Desktop Clock Default

DOWNLOAD Desktop Clock Flip

DOWNLOAD Desktop Clock Flip Black

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Thank anh nà! Đẹp!
Tải cái nào để có cái đồng hồ giống HTC vậy anh

2 cái flip là htc đó, cái defaul là mặc định n8 (hình 3). Cài xong ra hs chọn Thêm widget và chọn desktop clock nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Nhìn thế này cũng được đó chứ nhỉ!

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

cho mình xin cái dự báo thời tiết như trong hình đi

Một cái là accu weather, một cái là spb weather nhé! Bạn search google đi! Diễn đàn mình cũng có nhiều rồi!

baydi

Mình dơn Accu Weahter về rồi, cài nhưng không biếtc ách show widget trên HS. Có ai biết chỉ giúp với

Ntv_79

Mình dơn Accu Weahter về rồi, cài nhưng không biếtc ách show widget trên HS. Có ai biết chỉ giúp với

Cài xong thì ra ngoài hs add widget như các widget khác thôi! Hoặc vào trong menu sẽ có icon ứng dụng đó, mở ra, chọn TP, cập nhật thời tiết. Nếu ko được thì kiếm cái accu khác cài xem!

cho minh xin cái withet ghi chú với nv_79 oy
Nè bạn!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?112505-DesktopNotes-v1.0-PM-hiển-thị-ghi-chú-widget-ngoài-hs

Nhoxly00

Sao mình cài spb weather rồi mà không thấy nó trong phần thêm widget nhỉ?
P/s mình xài cfw c6 5233

Chỉnh sửa cuối:

thanh19589

2 bản mình đưa phía trên đều đã cũ nhưng đc cái nó đã đc fix để có thể đưa ra làm widget cho những máy 5800 , 523x .... xài FW c6
còn bạn nào dùng N97 thì hãy search phiên bản mới hơn để xài

joeD

sao mình down cả 4 cái cái nào cũng có nền màu trắng ko giống với hình của Ntv_79 vậy toàn là nên trắng số màu đen