• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Desktop Clock widgets for S^1 S^3 - Hiển thị đồng hồ lớn ngoài hs

tuanvuespn

Biggzys Desktop Clock widgets for S^1 S^3 (Chagne the Nokia Homescreen Clock)

Một phần mềm đồng hồ kỹ thuật số lớn hiển thị ngoài home screen rất hay là nó dạng widget nên sau khi cài đặt các bạn ra ngoài hs, chọn thêm widget và chọn desktop clock nhé!

bác có thể tạo cái widgets Desktop Clock Default màu đen nhưng nền trong xuất đc ko.em dùng theme trong suốt mà.hii.

hanquoclb

Anh Ntv_79 cho ace link MF đi ,hiện giờ file đính kém k down đc rồi ,anh hay mod nào fix lại đi cho ae nhờ :ar!

JohnyNguyen

hix,e ko dơn dc.A cho e xin link MF hoặc Box dc ko ạ

Anh Ntv_79 cho ace link MF đi ,hiện giờ file đính kém k down đc rồi ,anh hay mod nào fix lại đi cho ae nhờ :ar!

cho xin cái link MF bạn ui.......thank nhìu nhé
Fixed 1 link Widget Clock Default trên #1
em khong dơn dc anh ah
huhu
toan ra trang moi trang tinh thui
Lưu ý Viết Tiếng Việt Có Dấu nhé bạn !

Mr_Kjrby

Bạn cho mình hỏi mình flash FW Của Tùng cái v4 có thể cài wideget được không? Mình cài cái Ym! nó có Install wideget mà lúc Add content để add các thứ ngoài HS không có wideget nào khác. Nếu phải patch có thì dùng patch nào à. Mình mới dùng máy S60 không biết nhiều.

Dragon459

Manager
Bạn cho mình hỏi mình flash FW Của Tùng cái v4 có thể cài wideget được không? Mình cài cái Ym! nó có Install wideget mà lúc Add content để add các thứ ngoài HS không có wideget nào khác. Nếu phải patch có thì dùng patch nào à. Mình mới dùng máy S60 không biết nhiều.
nếu là cfw n97 hoặc c6 thì ok thôi mà

Koi7even

Làm sao để hiện đc những cái đó ra ngoài như hình ảnh cần nhữg pm gì cài đặt ntn hd mình với

sheva304

Mình dùng N5233 hack rồi mà sao cài spb weather nó ko ra man hình nhỉ (vào setting chả thấy dòng nào để cho màn hình hs cả)

Ntv_79

Sao minh ko down dc nhi ????

Đã fix link trên bài số 1.

Mình dùng N5233 hack rồi mà sao cài spb weather nó ko ra man hình nhỉ (vào setting chả thấy dòng nào để cho màn hình hs cả)

Một số máy phải cài thêm path nữa để có thể hiện ngoài hs. Mà ko phải vài setting, sau khi cập nhật thời tiết, bạn ra ngoài home screen chọn add widget/Thêm nội dung rồi chọn Spb weather.