• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DIAMOND WM6.5 ROM V11 (Core 23049)

mt37

Bác ơi phím home không dùng được ạ. Với cả em không enable wifi đc

kamikazee2004

Bác Quang ơi em dùng ổn rùi nhưng tìm mãi trên web không có phần mềm nào như task manager cho rom 6.5 này cả.Bác Quang tư vấn cho em với.Thank bác nhìu

tinhbana

Mọi thứ đều ổn, nhưng sử dụng 2,3 ngày thì bị tình trang rung liên tục khi nhận SMS, xong treo máy lun :((. Có ai gặp tình trang này chưa, giúp mình với

blcoltd

Có một lỗi nhỏ nữa la vào phần Communications trọn Wifi thì nó sét la Bluetooth va set Bluetooth thi lại la Wifi. Bàn Phím ko thể ẩn được, rất hạn chế khi làm. Mong Bác set lại. Em rất thích bản Rom này, ngoại trừ những lỗi trên!

thangna

bản này lỗi nhiều quá,hay treo máy nữa ,mong bác quang dành ít thời gian fix các lỗi cho anh em,con cháu được nhờ.xin chờ hồi âm của bác:(

duytien124

mình cài và dùng vài bữa rồi thấy ok mà , tạm thời đến bây h chưa có vấn dề gi !!! thanks Pác Q nhiều vì rom đẹp và ổn định !!!

BlKaTiE

lỗi nhiều lắm à..thế thỉ phải đợi khi nào bác Quang có máy vậy..hic

hachuoinuong

Thank bác Quang , Rom này sao không thấy máy tính và không xoay được màn hình , anh chỉ giúm em cái mò hoài mà không biết ở đâu , hay bản Rom bị thiếu không nếu thiếu thì tải thêm ở đâu anh, Rom này xài good . Thank you !

duytien124

bảng rom này chắc có lẽ ko có tích hợp máy tinh và auto rotate , chỉ có rotate screen trong menu thui!!! để auto rotate ban có thể tìm pm Zensor2_1.0.1 trong box phần mềm đó bạn!!

noc_13

Hi... currently using your ROM which is fast & stable...
good work man!!

found your ROM in xda dev after someone posted it, cant believe it came from vietnam. btw i'm from indonesia

maybe some input will be usefull for v12

-wifi & bluetooth button is inversed in comm manager
-after soft reset, mail/sms always activated/opened
-cannot kill apps with x button although already set in setting
-can it have 3g videocall dialer?
-mms support?
thanks alot man,

cant wait for v12!!!

misusox

bác nổi tiếng quá... fan Indo sang tận đây rồi... chúc mừng bác... cũng đang đợi bản v12 của bác... gj man :D

vollenwyder

same rom with manila 2.5??????

Hi PQ cỏngatulations for this rom
Maybe can you build the same one with Manila 2.5????
ít posible to increase ram??? with no lốing rapidity???
Hope a new build come quickly for our Diamonds!!!!
until i will keep this rom on my device
THANKS

noc_13

imho, better to stick with manila 2.1 its already consuming so much RAM, i cant imagine manila 2.5

pls increase RAM in next release with manila 2.1 =D

thx

truoc het em xl boi em ko viet duoc tieng viet co dau mong cac bac thong cam
ja em chao cac bac em vua moi vao day
xin hoi cac bac la uppp romm nay lam nhu the nao em ko biet em chua bao oh lam romm moi ca
va em muon hoi la HardSPL la ji em ko hieu va em muon hoi cai
Diamond_BackupTool nay lam duoc ji
mong cac bac chi bao
thx cac pro

greatlife

Link tiêu rùi hic! Xin cho hỏi, bản ROM nào bây giờ chạy nhanh, ổn định và tốn ít RAM?

duytien124

mình up nhiều Rom rồi ! mình thấy bản rom này của bác PhamQuang và bản Rom Energy 6.5 của Thế Khoa + 1 bản của mod SonBlack là OK nhất !! ổn định , ko bị lỗi và free Ram nhiều !!!