• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DIAMOND WM6.5 ROM V11 (Core 23049)

vietnokia

pác PQ ơi cái link hư òi hông down được, bác úp qua medifile nhé. Thanks bác nhiều nhiều

chuotcon_86

hix dw qua cái link nầy không dw được anh up lên trang khác để dw đi "rapidshare.com" hix chán

chuotcon_86

hi dung rom nay không biết copy từ sim vào máy . dùng rom nầy bị lỗi camera lúc được lúc không ~X(

tuankien_on

từ bé tới giờ em chưa up cho PPC bao giờ chỉ up NOKIA thôi mong các bác chỉ cho em em muốn up con diamond của em . thank !

chuotcon_86

bạn khởi động máy và bấm nút giảm âm thanh cùng với nút reset . và hiện lên bảng 3 mầu chọn rom chạy xong ha ha

tuankien_on

các bác nói lỗi nhiều như vậy thôi thì để nguyên bản , đợt tới đi làm mua con nexus one or desire đỡ phải up ! thank

blackhawkdown

e mới up Rom này thấy chạy tốt và mượt hơn so với những bản rom khác(theo ý kiến cá nhân)
e mún hỏi e mún xóa 1 số phần mềm có sẵn trong rom thì xóa tnao` ạ và nếu xóa có ảnh hưởng j ko ạ
:D

DJT

Link die rồi, ai đã Download thì Up lại hộ đi các bác ...

kinh81

Bác nào cao tay chỉ giúp dùm khi up rom nó báo lỗ vấn đề như sau i: The appication failed to intialize properly ( 0xc0000135). Clik on OK to tẻminate the appication. cám ơn nhiều nhé

ecoli

Bác nào cao tay chỉ giúp dùm khi up rom nó báo lỗ vấn đề như sau i: The appication failed to intialize properly ( 0xc0000135). Clik on OK to tẻminate the appication. cám ơn nhiều nhé

do windows của bạn thôi. Thử dùng máy windows khác xem sao.

unvain

Mình tìm được link download tại: http://www.megaupload.com/?d=30K40YO1

Các bạn cho mình hỏi một vài kinh nghiệm:
- Minh cài Diamond TF3D Config nhưng khi chạy thì đều báo lỗi. Vậy có phương án nào để config không?
- Mỗi khi không cần dùng đến keyboard thì làm thế nào để hide nó đi?

Mới dùng thử một ngày, cảm nhận sơ bộ là ngốn pin quá