• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Điểm benchmark EVO 3D sao thấp lè tè vậy

hanoiwap

Super V.I.P
sao vậy bạn bác đấy là sao lại bị như thế:(

Mod @ancola66 bị hỏng và đổi cho dtg máy khác và mất 4tr6.
Đấy là thông tin do mod @caothanhhai nói với tôi.
Không biết có thật không?
Thiệt hại vì cộng đồng Evo3D đấy.

twantoan

Thiệt hại vì đam mê bác ơi :)). Người ta thường nói đam mê phải trả giá mà . He he. Cháu cũng trả giá rồi

hanoiwap

Super V.I.P
Thiệt hại vì đam mê bác ơi :)). Người ta thường nói đam mê phải trả giá mà . He he. Cháu cũng trả giá rồi
Mod @ancola66 thiệt hại không chỉ vì đam mê mà chủ yếu vì cộng đồng. Mỗi khi có đời máy mới có trên thị trương, mod đã mua với giá rất đắt. Tham khảo xda và lấy máy của mình để thí nghiệm rồi phổ biến cho cộng đồng. Vì vị trí của mod nên phải hy sinh thời gian và tiền bạc. Riêng việc Việt hóa Miui, một công việc tôi cho rằng vô cùng nhàm chán. Vậy mà mod đã dành hàng tháng để làm công việc này. Rất đáng thưởng huân chương.

atulaviet

Mod @ancola66 thiệt hại không chỉ vì đam mê mà chủ yếu vì cộng đồng. Mỗi khi có đời máy mới có trên thị trương, mod đã mua với giá rất đắt. Tham khảo xda và lấy máy của mình để thí nghiệm rồi phổ biến cho cộng đồng. Vì vị trí của mod nên phải hy sinh thời gian và tiền bạc. Riêng việc Việt hóa Miui, một công việc tôi cho rằng vô cùng nhàm chán. Vậy mà mod đã dành hàng tháng để làm công việc này. Rất đáng thưởng huân chương.
Máy của mod ancola66 cháu đang dùng, bản châu âu dùng good lắm vọc thoải mái ko sợ chát boot như cái bản châu á cũ của cháu

jinsakura

Đúng đấy chú ạ, nhưng người hy sinh cho cộng đồng chung một cách âm thầm thế này đúng là những con người đáng để chúng ta phải kính trọng đấy ạ.

hoangtunetpro

Máy Evo 3D mình dùng Rom Cool V18 Kernel 5.6
Test Antutu được 8143 điểm đó
Sao của mọi người thấp vậy nhỉ