• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

♥♥♥[DL DesireZ v3.3 final][DL Data2SD/Ext4 v2.3][Nand/SD/MAGLAR]♥♥♥

lungtungbeng

Bản 3.4 chỉ là file update thôi vấn đề kia khéo lại do con thẻ nhớ nó giở chứng bác backup dự liệu rồi format chiến lại xem sao:-?
[/B]

Vẫn thế bác ơi. Có bác nào cài được bản 3.3 trên SD qua MAGDLR không chỉ cho em vớiiiiiii

KOK

Vẫn thế bác ơi. Có bác nào cài được bản 3.3 trên SD qua MAGDLR không chỉ cho em vớiiiiiii

Là seo? Bác dùng MAGLDR trỏ đến thư mục SD bản này tải về là boot ngon mà. Nhớ sửa config.txt nếu muốn dùng ext3 mà không phải dùng data.img vì Den đang để mặc định là data 512. (Xóa luôn em nó đi nếu ko dùng)

Azzura

:OHóa ra bác chỉ cần syn để cài phần mềm ah cái này đơn giản thôi copy các phần mềm (.apk) vào thẻ nhớ.Mở menu app trong điện thoại dùng phần mềm Astro cài sẵn trong rom để vào thẻ nhớ rồi tìm file .apk mà bác định cài rồi làm thế nào chắc bác tự làm dc nốt:-?

Bản 3.4 chỉ là file update thôi vấn đề kia khéo lại do con thẻ nhớ nó giở chứng bác backup dự liệu rồi format chiến lại xem sao:-?

[/B]

Sao mình cài vào mà ko được nhỉ, xem trên thẻ nhớ thì đã có file đó rồi, vào phần mềm Astro thì nó ko nhận, bực thế ko biết @@

À mà bản fix 3.4 vẫn ko vào được wifi nhỉ :(

Cài phần mềm Astro kỳ quá, mỗi lần copy file mới vào cứ phải factory reset nó mới nhận @@

Vừa thử quadrant thì được 2054 :D

clarkht

Sao mình cài vào mà ko được nhỉ, xem trên thẻ nhớ thì đã có file đó rồi, vào phần mềm Astro thì nó ko nhận, bực thế ko biết @@

À mà bản fix 3.4 vẫn ko vào được wifi nhỉ :(

Cài phần mềm Astro kỳ quá, mỗi lần copy file mới vào cứ phải factory reset nó mới nhận @@

Vừa thử quadrant thì được 2054 :D

reboot lại là nó nhận, sao phải Factory reset làm gì nhỉ

drmom

Bác ơi khi ket nối HD2 với MyPhoneExplorer_Setup_v1.8, nó báo: Phone could not be identified! làm cách nào khắc phục a?

balaxitamon

cho em hỏi làm sao để kết nối với htc sync được nhỉ, đã cài htc sync 3.0 , cắm cáp chọn htc sync rồi vẫn không được

lungtungbeng

Là seo? Bác dùng MAGLDR trỏ đến thư mục SD bản này tải về là boot ngon mà. Nhớ sửa config.txt nếu muốn dùng ext3 mà không phải dùng data.img vì Den đang để mặc định là data 512. (Xóa luôn em nó đi nếu ko dùng)

Thì đấy, em cứ boot vào bên trong, đến đoạn "đang chuẩn bị thẻ nhớ" thì đứng luôn. Em dùng data.img chứ không dùng ext3 bác ạ (để tiện upgrade giữa các bản ấy mà). Chẳng hiểu tại sao nữa. Bản 3.2 thì em boot ầm ầm mới lạ chứ.

tung123xxx

Tết ngồi nhà lọ mọ cuối cùng đã có một phần mềm Syn tuyệt vời cho tất cả cái Rom Android cook cho HD2 mời anh em chiến đấu Click here to enlargeMyPhoneExplorer_Setup_v1.8
Cái này của bác sao em down về cài ra cắm HD2 vào k nhận nhỉ? HD2 đang chạy bản android JDMS 1.6.2 none sense với Blue sea V16

dungphp

Ai export hộ mình cái Kernel của nó ra với ! (gồm file boot.img, mấy file trong /system/lb/hw và /system/lib/modules)

longlb01

Có ai giúp hộ với không syn được vói máy tính Tôi dùng sd

Chỉnh sửa cuối:

tienmanh146

các bro xài bản này ram free được bao nhiêu , em xài cao nhất cũng chỉ đc 210 :-? , thấy bác chủ thớt bảo 240mb hay của bác là T-mobile , của em là 512

Azzura

Bản rom này lắm lỗi quá, dẹp thôi, sang bản WP7 của bác Tom nghịch nào ^^

fbbk

Các bác lên HTC Hub tải skin mới về, mới có skin Tết đẹp lắm đó ;)