• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐỐ VUI ........ĐỐ VUI........

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Thế em đố típ nha cũng ôg thợ săn á.vô bắn chym sao kon voi chết ( voi cái nhá ko cóa chym mô má bén )

AlyCuong

Active Member
câu hỏi thế này nha': có 1 ông thợ săn vô rừng bắn chim..tại sao con voi chết.(voi cái ko phải voi đực nên ko co chim) =))=))=))=))

Ông đó bắn chim, lạc đạn trúng đầu con voi >> con voi tử vong. :))

Whinny

câu hỏi thế này nha': có 1 ông thợ săn vô rừng bắn chim..tại sao con voi chết.(voi cái ko phải voi đực nên ko co chim) =))=))=))=))

Ông đó bắn chim, lạc đạn trúng đầu con voi >> con voi tử vong. :))
sai rồi.....:))

phải thế này mới đúng.Con voi cái đang tung tảy đi chơi...tự nhiên nghe tiếng súng ...đoàng....voi giật nẩy mình trượt chân ngã đầu đập vào hòn đá tử nạn ngay tắp lự....=))=))=))=))=))=))

0908727527

phải thế này mới đúng.Con voi cái đang tung tảy đi chơi...tự nhiên nghe tiếng súng ...đoàng....voi giật nẩy mình trượt chân ngã đầu đập vào hòn đá tử nạn ngay tắp lự....=))=))=))=))=))=))

Nô nô cơm mênh :|

AlyCuong

Active Member

Đố như vầy tui đố cũng dc.

Có ông kia, đẹp trai lắm, chạy Bugatti tới 1 cái ngã 3, có con chó nằm giữa ngã 3. Ổng xuống xe đuổi con chó đi.
Hỏi con chó đứng dậy quẹo bên phải hay bên trái.

hunglove1

Đố như vầy tui đố cũng dc.

Có ông kia, đẹp trai lắm, chạy Bugatti tới 1 cái ngã 3, có con chó nằm giữa ngã 3. Ổng xuống xe đuổi con chó đi.
Hỏi con chó đứng dậy quẹo bên phải hay bên trái.
cả 2 chân cũng quẹo vì lý do sao thì xem chữ ký của andycuong thì rõ bạo lực

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
gần 9 xác đáp án là: ôg thợ săn bắn trúngchym kon khỉ.kon khỉ rớt xuống trungs đầu con voi con voi bị trấn thương sọ não chết @@

ahojmimi

tôi cũng tham gia đố này. ai giải được mimi sẽ đi thank các bài viết của người đó trong diễn đàn.
có một con chó, đi trên sa mạc và chết vì quá buồn tè. tại sao lại như vậy ?

Whinny

tôi cũng tham gia đố này. ai giải được mimi sẽ đi thank các bài viết của người đó trong diễn đàn.
có một con chó, đi trên sa mạc và chết vì quá buồn tè. tại sao lại như vậy ?
phải chạy suốt vì cát nóng qúa không đứng yên tè đc.Mệt+ức chế>>>>Die
.=))=))=))=))=))=))=))