• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐỐ VUI ........ĐỐ VUI........

AlyCuong

Active Member
kinh nghiệm bắn Counter strike,không được chỉnh cao ngang đầu,không được chỉnh thấp dưới chân,không được chỉnh ngang bụng,phải chỉnh thẳng lên trời

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

hôm nay mình cũng thử đặt 1 câu hỏi xem có ai trả lời được hem nếu ai không nghĩ được câu trả lời xin vui lòng thanks bài viết của mình từ bài 33 đến bài viết này xin cảm ơn.nếu người nào trả lời đúng mình sẽ đi tìm bài viết của người đó thanks đủ 15 lần. mình sẽ trả lời sau 24h câu hỏi như sau:
1 cụ già 80 tuổi lâu ngày không được ân ái với vợ vì vợ đã quá già,cụ ta vì vẫn còn ham muốn nên đã đi đến 1 quán càfe ôm và gọi 3 cô tiếp viên ra gặp cụ 3 cô đều thốt lên
1 anh đẹp zai quá
2 chúng ta vui vẻ nhé
3 .....?
xin hỏi anh em cô thứ 3 sẽ nói gì

Anh già mà trông khoẻ (ngon, hấp dẫn) thế!:D

HotelHoangMinh

Đây là 01 dạng câu hỏi mở, dù các bạn có đáp án như thế nào nhưng không trùng với ý của chủ thớt thì đều là sai!:-?

0908727527

đúng là... trùm khủng bố !

vì không có cái cột điện nào để nó gác chân lên.

tiếp theo này: con chó khác cũng tìm thấy cột điện nhưng vẫn bị chết vì buồn tè. hỏi các bác thế là cớ mần răng ?

Nắg nóg chân k đứg tè đc

AlyCuong

Active Member
đúng là... trùm khủng bố !

vì không có cái cột điện nào để nó gác chân lên.

tiếp theo này: con chó khác cũng tìm thấy cột điện nhưng vẫn bị chết vì buồn tè. hỏi các bác thế là cớ mần răng ?

Vì trên cột điện có ghi:

"Cấm đái ở đây, đứa nào cố tình sẽ trả giá đắt."​

:)):)):)):)):)):)):)):)):))​

hunglove1

Vì trên cột điện có ghi:

"Cấm đái ở đây, đứa nào cố tình sẽ trả giá đắt."

:)):)):)):)):)):)):)):)):))​
vô đối..........

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Đây là 01 dạng câu hỏi mở, dù các bạn có đáp án như thế nào nhưng không trùng với ý của chủ thớt thì đều là sai!:-?

Chờ inh chinh sắc chính xờ ác xác chính xác =))

Vui là chính mà bạn, chủ yếu là có tinh thần Spam!\-/

Hàng chuẩn thế! :D

Câu thanks đây mà! Quyết tl cho được mà có gợi ý gì k đó :))

Anh có mang theo tiền không?\-/

Không e àk :))

già rồi mà còn dê

kinh nghiệm bắn Counter strike,không được chỉnh cao ngang đầu,không được chỉnh thấp dưới chân,không được chỉnh ngang bụng,phải chỉnh thẳng lên trời

hôm nay mình cũng thử đặt 1 câu hỏi xem có ai trả lời được hem nếu ai không nghĩ được câu trả lời xin vui lòng thanks bài viết của mình từ bài 33 đến bài viết này xin cảm ơn.nếu người nào trả lời đúng mình sẽ đi tìm bài viết của người đó thanks đủ 15 lần. mình sẽ trả lời sau 24h câu hỏi như sau:
1 cụ già 80 tuổi lâu ngày không được ân ái với vợ vì vợ đã quá già,cụ ta vì vẫn còn ham muốn nên đã đi đến 1 quán càfe ôm và gọi 3 cô tiếp viên ra gặp cụ 3 cô đều thốt lên
1 anh đẹp zai quá
2 chúng ta vui vẻ nhé
3 .....?

người thứ 3 sẽ nói.
con lậy cụ cụ nằm ra đấy thì khổ con
cụ 80 sẽ chết vì sung sướng.(có 98% là câu chuyện là thật tin hay không tùy bạn )

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
vô đối..........

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

người thứ 3 sẽ nói.
con lậy cụ cụ nằm ra đấy thì khổ con
cụ 80 sẽ chết vì sung sướng.(có 98% là câu chuyện là thật tin hay không tùy bạn )

Bạn hỏi như vậy thì câu trả lời nào mà chẳng đúng, chỉ là k trùng với ý của bạn thôi.

hunglove1

Chờ inh chinh sắc chính xờ ác xác chính xác =))

Vui là chính mà bạn, chủ yếu là có tinh thần Spam!\-/

Hàng chuẩn thế! :D

Câu thanks đây mà! Quyết tl cho được mà có gợi ý gì k đó :))

Anh có mang theo tiền không?\-/

Không e àk :))

già rồi mà còn dê

1 anh đẹp zai quá
2 chúng ta vui vẻ nhé
3 .....?

Bạn hỏi như vậy thì câu trả lời nào mà chẳng đúng, chỉ là k trùng với ý của bạn thôi.
vui là chính quan trọng là anh em cùng spam mà