• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi Logo mạng 0.02b Full Việt Hóa!

dung1291985

Việt hóa mất 1 phút cả đóng gói (Cả tên ở menu cũng Việt Hóa):D>:) chả hiểu sao có mấy chỗ ko Việt Hóa đc, có méo mó còn hơn ko, mong anh em ủng hộ =))

Biểu tượng Mới đây, rất Cool nhé :)):)) :D

View attachment 108366

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Sao ko Mod icon luôn Dũng, Mod đi rồi a cài test cho :)

Mod mấy cái biểu tượng màu Vàng vàng trong chương trình thì đc, còn cái Icon, những máy đời cao ko hiển thị chuẩn đâu anh ạ, ~.~ mặc dù đã có file Mif (icon) trong bộ cài nhưng ko thấy icon sau khi cài đặt :-/

Kojiro

Super V.I.P
Mod mấy cái biểu tượng màu Vàng vàng trong chương trình thì đc, còn cái Icon, những máy đời cao ko hiển thị chuẩn đâu anh ạ, ~.~ mặc dù đã có file Mif (icon) trong bộ cài nhưng ko thấy icon sau khi cài đặt :-/

Có lẻ là thế vì cái RMVB cũng không tài nào change icon được, dùng tạm vậy :D
Làm cái TTPOd đi kìa :))

Mr_Tommy

xin hỏi các bác là bản này với bản của Hiếu khác gì nhau vậy. Mà anh kojiro cho em cái link của slick bản 0.45 cái. Em cài mà toàn đòi update. Hihi xin lỗi tranh thủ xin luôn. Mà cái này làm đc logo động ko anh Dũng ;;)

Kojiro

Super V.I.P
xin hỏi các bác là bản này với bản của Hiếu khác gì nhau vậy. Mà anh kojiro cho em cái link của slick bản 0.45 cái. Em cài mà toàn đòi update. Hihi xin lỗi tranh thủ xin luôn. Mà cái này làm đc logo động ko anh Dũng ;;)

Slick nhe: http://pdaviet.net/showthread.php?p=526730&highlight=Slick#post526730

Bản a Hiếu không cài được trên OS9.2 bạn à, bản này thì ok. Logo động thì chắc là không rồi :) Muốn dùng logo động thì dùng AnimSprite nha.

Kojiro

Super V.I.P
thank kojiro nhé. Mình nghe bảo bản o.45 fix đc lỗi tin nhắn offline rồi mà. Sao mình vẫn thấy bị lỗi. Bạn có thể giúp mình chứ

Mình chỉ biết chat chứ không nghiên cứu sâu :) mà đúng là không biết làm sao để đọc offline trên Slick :(

v4men

Các bạn có logo gì hay thì up lên cho anh em nha. Có bạn nào làm Logo Vinaphone không cho mình xin. minh đang dùng Viettel muốn thay Logo = Vinaphone cho lạ. Hjjj

Joker2Go

Các bạn có logo gì hay thì up lên cho anh em nha. Có bạn nào làm Logo Vinaphone không cho mình xin. minh đang dùng Viettel muốn thay Logo = Vinaphone cho lạ. Hjjj

Cái này bạn vô Paint lựa font chữ trùng với font máy bạn rùi gõ vô thôi.

Nền gì tùy thích :D

khiemhoang

ai giúp mình với.mình sử dụng phần mềm đổi logo ko được.cứ báo là ứng dụng được bảo vệ.mình đang dùng n81 2gb.so imei la 356994016926762

MinhThang

Manager
ai giúp mình với.mình sử dụng phần mềm đổi logo ko được.cứ báo là ứng dụng được bảo vệ.mình đang dùng n81 2gb.so imei la 356994016926762

Phải Hack phone hoặc Signd mới cài được bạn nhé!

khiemhoang

các bạn có thể giúp mình gign ko.minh đã thử nhiều lắm rồi mà vẩn ko sign dc.so imei của mình 356994016926762.
email cuia mình la vkhiem14@yahoo.co.in
mong các bạn giúp mình.cám on thật nhiều

Auto

các bạn có thể giúp mình gign ko.minh đã thử nhiều lắm rồi mà vẩn ko sign dc.so imei của mình 356994016926762.
email cuia mình la vkhiem14@yahoo.co.in
mong các bạn giúp mình.cám on thật nhiều
Phải có cer bạn à!
Thử xem fw đang xài là mấy rồi mod chỉ cho hack nè ;)
Posted via Mobile Device

Auto

fw là gì vậy bác nhỉ.em thật sự kô biết bác chỉ em với đc ko?
Trên điện thoại bấm *#0000# rồi nhìn xem thấy những gì rồi post lên đây :D
@ Mod gjúp nha!
E đi làm giờ á ;)
Posted via Mobile Device

chinhn81

Cái này bạn vô Paint lựa font chữ trùng với font máy bạn rùi gõ vô thôi.

Nền gì tùy thích :D

Muốn xem front chữ của máy thì tìm đâu hả bạn chỉ mình cái

Mình dùng n81 vẫn chưa đổi front lần nào vẫn dùng fron của máy

Caominh171

Muốn xem front chữ của máy thì tìm đâu hả bạn chỉ mình cái

Mình dùng n81 vẫn chưa đổi front lần nào vẫn dùng fron của máy

Xem cũng đc nhưng hơi rối, bạn đâu cần font trùng với đt chi, thấy font nào đẹp thì cứ tạo logo cho mình thui :D