• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dokomail - Ứng dụng "Mail động đậy" cho iPhone

bedao2212

Í...ứng dụng zj ngộ zj...gửi mail có cả hình động nữa ah.
Hổm rày xài mấy cái hình emoji kute toàn trên các ứng dụng Chat. Giờ có cả trên mail, mà còn ĐỘNG nữa...sướng :)) >:),
có cái này gửi cho bồ là bá cháy bồ chét >:)

dethuong4u

Í...ứng dụng zj ngộ zj...gửi mail có cả hình động nữa ah.
Hổm rày xài mấy cái hình emoji kute toàn trên các ứng dụng Chat. Giờ có cả trên mail, mà còn ĐỘNG nữa...sướng :)) >:),
có cái này gửi cho bồ là bá cháy bồ chét >:)
Đúng rồi đó bạn , để mình post giao diện của nó lên cho mọi người xem.

trueblooded

Khi nào mới up lên lại market cho android vậy các bác?

Theo như anh biết thì khoảng 10 ngày nữa sẽ có bảng cho Android đó em. Anh cũng vừa test cái này , cũng vui vui! :)

Mình xài thấy OK và cũng đánh dấu cho 5 sao trên Appstore luôn . Thấy trên trang giới thiệu của dokomail.com có nói cho phiên bản Android mà giờ vẫn chưa thấy nữa.

trueblooded

Hôm bữa có mà hình như lỗi nên bên đó gỡ xuống để sữa thì phải, mình chưa bik khi nào lên lại cho android hehe>:)

Trên website nó có đề , chắc cũng sắp có rồi đó bác. Mà xài cái này chỉ soạn được trên đt thôi hà.

lehuutoai

Gửi lời chúc mừng đến các bạn bằng mail động nè
b5bf2cfb48cb44798816e22fbeb82a8c_52199446.150972464131636967369768399979n.png

lehuutoai

Mà hình như ứng dụng này trên iPhone 4S bị lỗi đó. Mình cài cho bạn mình mà nó bị lỗi, vào nó cứ bị văng ra màn hình ngoài hoài à.

dethuong4u

Mà hình như ứng dụng này trên iPhone 4S bị lỗi đó. Mình cài cho bạn mình mà nó bị lỗi, vào nó cứ bị văng ra màn hình ngoài hoài à.

Em dùng iPhone 4 không bị vậy , chắc tại không tương thích iOS mới của anh à ?

lehuutoai

mình chỉ dùng 4.3 híc hi vọng bản update sau sẽ ko bị

Mình cũng mới giới thiệu bạn mình xài , nó xài iPhone 4S cũng iOS 6.x cũng bị văng ra nữa , cùng chung số phận mà không biết làm sao .

bedao2212

Đợi ngàn năm roài mà ko thấy trên Google Play đâu...
hứa ra hoài mà hẻm thấy gì...
tuần này mà ko ra nữa tui nghỉ chơi zới Đồ Cồ Meo :-"