• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duke Nukem 3D S60v3 11.9MB One File [sisx]

dung1291985

Duke Nukem 3D S60v3 11.9MB One File [sisx]

Game thuộc thể loại bắn nhau kiểu counter-strike nhưng kẻ thù của bạn ở đây ko phải là con người mà lại là đám alien, quái vật từ vũ trụ đổ bộ vào trái đất và đang có mưu đồ thôn tính trái đất này...Vào vai nhân vật chính là một người hùng, được trang bị vũ khí đến tận răng, hãy chứng tỏ sức mạnh của loài người và quét sạch lũ quái vật ra khỏi hành tinh này!

Game có đồ họa đẹp, âm thanh đặc biệt khá ấn tượng, nội dung hay, đã có mặt trên PC từ lâu, nay được port nguyên bản cho Mobile!

Trò chơi bắn nhau cực kì hay, trước có bản Beta giờ đã có bản đầy đủ, ko hiểu sao Mediafire đang đơ up ko đc,đã thêm link Zshare!

The third chapter in the series, and the first with a 3D perspective (the original Duke Nukem and the sequel, Duke Nukem II, are side scrolling platform games). This game, set sometime in the early 21st century, begins in a ravaged LA, which was overtaken by aliens while you were abducted during Duke Nukem II. Duke, upon returning to Earth, finds himself with another mess to clean up, and another alien race that needs exterminating. Duke is a can-do hero who realizes that sometimes innocent people have to die in order to save Earth, so accuracy of gun fire is not a real concern to him. :)
This game has a long list of cool things that haven't been attempted in 3D action games, yet. The weapons, for example, kick-butt:

• There's a mine that can be placed on any wall and sends out a laser trip beam-- perfect for multiplayer games.
  • There's also a shrinker ray that reduces an opponent to the size of a G.I. Joe, at which point they are foot fodder--watch them splat!
  • As in Shadow Warrior, you can swim under water, and even shoot players who are standing outside the water, or vice versa.
Originally released January 29, 1996.

Chú ý để xoay màn hình thành 240x320 cho tiện chơi thì khi ở màn lúc đầu mới vô game, bạn bấm Phím Gọi + Phím số 2 thì màn hình sẽ được xoay thành 240x320 thay vì mặc định là 320x240 :D

Video
Mã:
http://www.youtube.com/watch?v=H6JcZv3wPuU
Download
Mã:
http://rapidshare.com/files/180269035/Duke_3D_S60v3.sisx
http://www.zshare.net/download/5375399238d92733/

User&Pass: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
11,9MB Chơi kiểu sao đây Dũng? không biết có chậm nhanh gì không, để tex thử rồi báo cáo sau.

romano81

Mình cài vô n82 nó sẽ bung ra file nằm trên thẻ nhớ (25M) và ở chế độ 320x240-Hơi khó chơi với N82. Máy chơi không bị giật. Mình không thạo lắm về các phím play, Bác chủ topic dịch và hướng dẫn cách thay đổi các phím chơi cho anh em thì tốt

dung1291985

Mình cài vô n82 nó sẽ bung ra file nằm trên thẻ nhớ (25M) và ở chế độ 320x240-Hơi khó chơi với N82. Máy chơi không bị giật. Mình không thạo lắm về các phím play, Bác chủ topic dịch và hướng dẫn cách thay đổi các phím chơi cho anh em thì tốt

vào phần Option ->Key setup là chỉnh nút, có các nút thông dụng mặc định đã cài là tiến lùi trái phải cứ để yên, bạn chỉ cần quan tâm thêm nút bắn Fire, nhẩy Jump ... còn 1 số nút khác như chạy ngang, sử dụng vũ khí 1,2,3,..... nhìn lên nhìn xuống hay mở hòm đồ .... bạn có để chỉnh vào các phím số tùy ý, lưu ý đây là bản port từ Game của PC nên di động ko thể có nhiều phím như máy tính đc, bạn chỉ chỉnh những nút thông dụng và cần thiết nhất thôi, mặc định là màn hình 320x240 vì trên PC màn hình cũng ngang như vậy ^_^

nouvu2372

Hế hế báo cho anh em 1 tin động trời:
game này N81-8Gb chơi màn hình tốt,màu đẹp,NHƯNG
:(( phím cài không đc nên không có chơi đc,khó quá:-??

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Xem video trông ngon thế,ko bit cài vào N73 có chơi đc ko đây:D
Game nay chắc hay không biết 78 co chơi được không nhỉ!
Posted via Mobile Device

Đề nghị các bạn ko Spam với nội dung "Có chơi đc ko đây" hay "Chơi đc ko nhỉ" nhé, chơi đc hay ko cài vào là bít ngay mà, test rồi reply lại là máy đã chơi tốt thì hơn! :-??

tienlp

Vấn đề k3y cho N81 -> Dùng Magic K3y
Còn vấn đề to hơn là màn hình lại để ở mode landscape 90 (tức là theo hướng màn hình thì các phím mũi tên ở bên phải còn 2 phím gaming A và B nằm bên trái), lại ko chỉnh dc cho nó thành portrait hay landscape 270 -> bó tay :-??

nouvu2372

Huhu có ai mò ra cách chỉnh phím chưa post lên dùm,cài đc,vô đc mà điều khiển không đc là bưc gấp đôi nhéX-(

tienlp

Huhu có ai mò ra cách chỉnh phím chưa post lên dùm,cài đc,vô đc mà điều khiển không đc là bưc gấp đôi nhéX-(

e cũng ko chỉnh dc, bó tay, e ko chỉnh cũng chả biết nút bắn là nút nào :-??