• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duke Nukem 3D S60v3 11.9MB One File [sisx]

game này là game pc mà, từ năm 98-99 giờ có trên mobile cũng hay,nhớ hồi đấy chơi bắn toàn quái vật, đến cái cửa vào sàn nhảy xem mấy em múa cột hí hí :D,thank phát

ngocquynh47

Bác Dũng xem lại mediafire nhé, nếu up đc roài thì làm thêm cho a e cái mirror với, zshare thì e chưa bao h down dc hoàn chỉnh còn bác rapid thì trưa nay ko down dc quá 13%, buồn thế, e chỉ tin tưởng mediafire thoai. Bác nào tốt bụng giúp e với. Game hay

MinhThang

Manager
Bác Dũng xem lại mediafire nhé, nếu up đc roài thì làm thêm cho a e cái mirror với, zshare thì e chưa bao h down dc hoàn chỉnh còn bác rapid thì trưa nay ko down dc quá 13%, buồn thế, e chỉ tin tưởng mediafire thoai. Bác nào tốt bụng giúp e với. Game hay

Hôm qua định úp lên Media cho anh em nhưng thấy tới 11mb Down về rồi. hic mình sài mạng gia đình:D

nouvu2372

Đã có link media ở trang 1

CongVoi

Super V.I.P

Của bạn đây:

User&Pass: PDAVIET

thanhnam711

đúng như mình nghĩ sau khi hì hụi download và cài đặt cái mình có chỉ là một icon rất đẹp:D:D:D. Hình như máy n77 của mình không chơi đc, chắc tại ram yếu.

thanhnam711

bác nouvu2372 có cái chữ kí nhìn sơ toàn girl xinh nhưng đọc kĩ nhảm rùi qué, xóa đi bác ui :D:D:D

0938399557

N 96 bó tay rồi bạn ơi!Cài xong nhấn vào icon thì nó chỉ chớp 1 cái rồi im re luôn.Chán thật!:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??