• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

hunterviet

Well-Known Member
Bạn xài máy j? Nói trước là cái này nó hao Ram lắm đó

Vấn đề này có bạn hỏi và đã trả lời trong topic rồi mà, bạn vào thấy màn hình trắng thì ấn phím Menu rồi vào lại là được

trunganh0412

Cho to hoi sao to dung ban moi nhat v1 sao khong tai duoc bat cu file gj ve vay.Chj load web xem phim thoi.Vao dien dan pda muon tai pm ve toan hjen "Download failued".Trang nao cung vay.Tai ban to dang dung bi loi hay tai mang Wifi.Vi minh chi dung Skyfire thi vao mang Wifi dc,con Opera voi trinh mac dinh cua may thi khong ket noi dc.Mac du trc day minh van vao dc bt.Tien day cho to hoi Skyfire co tai o Trang Mediafire dc khong?
Posted via Mobile Device

j_cage

Member
dùng cái này sướng ở chỗ chơi đc game trên Facebook, mình chơi Mafia Wars suốt, tiện cực!

naul1497

Ai biết cho hỏi, mình xài N78, trước đây máy mình firmware v20.149 mình cài được Skyfire 0.8, sau đó ra wifi nó up tự động lên v1.x, nhưng từ khi mình format cài lại máy, up lên firmware 21.x thì vẫn cài được bản v0.8 nhưng không up lên được v1 nữa. Down bản v1 trực tiếp cũng không cài được luôn. Bản v0.8 khó xài và không tiện bằng v1, ai biết xin chỉ dùm nhe, thanks all!

hugdajkaz

Bác ơi bản skyfire mới nhất có xoay ngang dc màn hình ko vậy? E xem film muốn xoay màn hình nhìn cho rõ mà ko dc , hjxx

hugdajkaz

ko anh ơi, e muốn xem film ở mấy trang # như kiểu xuongphim.com ý, mà bản của em ko xoay dc màn hình để xem, ko biết bản mới này có xoay màn hình như pm duyệt web mặc định của máy ko?

hiep277

Chua co ban skyfire nao xoay dc man hinh dau.. Ban muon xoay dc man hinh thi dung phan mem ho tro xoay man hinh o ben box viet hoa ay dam bao xoay duoc day em da test tren nokia 5320.. Chuc bac may man
Posted via Mobile Device

minhvubh

opera đâu có down hình ảnh đc bạn,mình dùng sky lâu rồi jờ nó lên phiên bản 1.10 rùi

whisky_x

Cái này chỉ cho s60v3 trở lên thôi phải không? Mình vẫn đang dùng s60v2, không biết run được không nữa. Thấy mấy bác quảng cáo coi cả TV ác quá, mình xài mạng vinaphone mà chat còn ì ạch, chỉ nhanh mỗi lúc sáng sớm thôi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này chỉ cho s60v3 trở lên thôi phải không? Mình vẫn đang dùng s60v2, không biết run được không nữa. Thấy mấy bác quảng cáo coi cả TV ác quá, mình xài mạng vinaphone mà chat còn ì ạch, chỉ nhanh mỗi lúc sáng sớm thôi.

Những PM này thì theo kinh nghiệm nên xài với wifi chứ qua GPRS vừa tốn kém mà tốc độ lại chậm. Bạn xài V2 thì nên qua box V2 kiếm soft sẽ phù hợp hơn.Đây là PM cho V3 thôi.

lephunghien

Đã có bản mới nhất là 1.10.13041 update 4/9/2009
đây là file của bản cập nhật mới nhất nhé :D

MinhThang

Manager
Sao mình xem tivi cái màn hình nó có tí xíu mà không có chỗ nào để chỉnh cho nó to lên là sao nhỉ, bác nào biết chỉ cho tí nhé.

lephunghien

Sao mình xem tivi cái màn hình nó có tí xíu mà không có chỗ nào để chỉnh cho nó to lên là sao nhỉ, bác nào biết chỉ cho tí nhé.
anh di con trỏ đến chỗ cần zoom rồi nháy double vào đó là nó zoom lên ngay mà :)

ht6868

bác ấn phím số 3 là zoom số 1 là zoom out. xem qua wifi thui chu gprs giật như gì ý. có lẽ xem bằng mạng 3g sẽ ngon:D

sonmolet

n95 thì mở chế độ xoay ngang ,còn không thi mở rotateme xoay ngang qua là xem hết màn hình

teu_teu

Minh xài con N91 dô skyfire la nó báo memory full sau đó là bị uot là bị gì hả các bác.Mình thích xem phim trực tuyến mà kô sài đc skyfire tức thật

MinhThang

Manager
Minh xài con N91 dô skyfire la nó báo memory full sau đó là bị uot là bị gì hả các bác.Mình thích xem phim trực tuyến mà kô sài đc skyfire tức thật

Bộ nhớ đầy không đủ để nó load chuơng trình, bạn xóa bớt để làm trống bộ nhớ xem sao nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.