• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DzMusicKey v2.0 - điều khiển nhạc bằng phím cứng khi máy đã khóa

iupxlam

cái này chắc chỉ dùng đc cho MusicPlayer thôi nhỉ, ttpod ko chơi đc :-?

M4_Vu0ng_001

bản này có set đc các phím volume ko các pác? mấy bản trc e dùng ko sử dụng dc 2 nút đó @.@
dùng bình thường,có điều phải giữ phím + rồi ấn - nếu giảm,và làm ngược lại nếu muốn tăng.DT hướng dẫn rõ ràng rồi mà

quocvu88_dn

dùng bình thường,có điều phải giữ phím + rồi ấn - nếu giảm,và làm ngược lại nếu muốn tăng.DT hướng dẫn rõ ràng rồi mà
Khi nào mà chỉ cần nhấn nút + là tăng âm lượng và nút - là giảm âm lượng thì lúc đó phần mềm này mới thật là pro. Nhiều khi đang đi xe muốn tăng hay giảm âm lượng mà phải nhấn rồi giữ như vậy thật mệt.

Dù sao cũng cảm ơn chủ thớt đã giới thiệu. Chờ bản tiếp theo .

thekim

không cài đặt được,mình dùng( CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3) 5233 v40 4x4 icon nhỏ ,mình chép thư mục 10282BC4 bằng X-Plore vào C:\private cũng không được máy báo không thể tạo thư mục trong private.

Chủ thớt ơi! tãi sao dùng TTPOD không được vậy?dùng nghe nhạc mặc định thì ok hết.

M4_Vu0ng_001

không cài đặt được,mình dùng( CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3) 5233 v40 4x4 icon nhỏ ,mình chép thư mục 10282BC4 bằng X-Plore vào C:\private cũng không được máy báo không thể tạo thư mục trong private.
chưa apply open 4 all trong rompatcher
Chủ thớt ơi! tãi sao dùng TTPOD không được vậy?dùng nghe nhạc mặc định thì ok hết.
ko đọc kĩ gì,cái này chưa hỗ trợ ttpod đâu

hippo93

co ai giai nen cai fix loi up len giup minh duoc khong? nha minh khong co may tinh:(( :(( :(( :(( :(

Black_Cat999

Ko phải xung đột mà là do bạn set phím thôi, ko set phím trắng là đc, bạn nên thay phím trắng bằng phím camera ở dzmusickey.
tình hình là sau khi set xong phím thì popup clock phần trượt mở khoá bị đơ luôn . Trượt ko dược

NguyenDuyThanh

tình hình là sau khi set xong phím thì popup clock phần trượt mở khoá bị đơ luôn . Trượt ko dược

Đọc kỹ cách set khóa phím ở #1 nhá. Ko dùng phím trắng để set thì sẽ ko ảnh hưởng gì đến swipe to unlock (hoặc tap to unlock).

Cleonardo

Ko hiểu sao mình giải nén bằng x_plore xóa 7z rùj mà ko cài đặt đc?

b4db0y_5292

sao mình cài vao không sử dụng được phím to nhỏ nhỉ mình dùng rule của bạn zui minh mod luôn vào FW nhưng vẫn không dùng được 2 phím đây