• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DzMusicKey v2.0 - điều khiển nhạc bằng phím cứng khi máy đã khóa

tung009

cho mình link chỉnh đèn phím cứng được không? link trên bị lỗi rồi!!!

thd27091990

Huynh ơi giúp với: em coppy cái 10282BC4 vào private ở ổ c rồi! mà sao khi em set chỉ sử dụng được có cái nút của camera còn các nút khác như xanh và đỏ thì bất lực.. help! em chạy máy bằng fw anomynous của anh NguyenDuyThanh! hikhik

kenls

Có xét được phím đâu. Link đèn phím cứng thì D.I.E rồi

LoiPT

mình kô giải nén được mà. X flore nó kô đọc được đuôi 7z

bài lâu nhưng H mình mới đọc. X-Plore bạn đổi tên 7z thành Zip hay rar là được mà. Mình toàn dùng cách đó

LoiPT

có thể hướng dẫn add phím cụ thể không. mình chỉ add đươc pause cho phím máy ảnh thôi. không add được gì nữa cả. minh dùng Fw Deviant của DT còn nguyên chưa chỉnh sửa gì cả

LoiPT

có thể hướng dẫn add phím cụ thể không. mình chỉ add đươc pause cho phím máy ảnh thôi. không add được gì nữa cả. minh dùng Fw Deviant của DT còn nguyên chưa chỉnh sửa gì cả

Dt hướng dẫn dùm

hongquanmbtn

mình giải nén file fix lỗi có 2 phần là bật đèn phí cứng và tắt đè phím cứng ,phải chép phần nào vào c/private vậy bác ơi ?

hongquanmbtn

mình chép bộ rule vào c/private như hướng dẫn nhưng vẫn không next được bạn ơi.minh đang sử dụng cfw vietname 04 cho x6 của thanhtung. Mong các bác giúp đỡ.em rất cần chức năng này !

SunshineVietNam

mình chép bộ rule vào c/private như hướng dẫn nhưng vẫn không next được bạn ơi.minh đang sử dụng cfw vietname 04 cho x6 của thanhtung. Mong các bác giúp đỡ.em rất cần chức năng này !

Bạn restart lại máy chưa, sợ là ko tương thích vs CFW bạn đang dùng rồi. CFW tớ dùng trc đây cũng ko dc, mà tiện thể up hộ tớ bộ rule trên #1 dc ko @@ ?