• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E71 RM-346 v410.21.010 9.0 APAC (Published 09/04/2010 )

danh_thuan269

cho mình hỏi mình sao minh hack xong bang hellox 2.03 rồi cài lại rom 2.03 ma cái installer server RP+ ko enable được chọn apply la rompatcher thoát ra ah va máy chạy hơi nóng và ko cài được 3G vì hàng phần lan pro nao biết xin chỉ giáo

habaolinh

Super V.I.P
cho mình hỏi mình sao minh hack xong bang hellox 2.03 rồi cài lại rom 2.03 ma cái installer server RP+ ko enable được chọn apply la rompatcher thoát ra ah va máy chạy hơi nóng và ko cài được 3G vì hàng phần lan pro nao biết xin chỉ giáo
Bạn remove bản 2.03 đi, cài bản 2.02 vào nhé.

kubo1206

Mấy bác cho e hỏi!! e nhấn *#0000# thì thấy FW of e là 410.21.010 rm 346,khi lắp sim VN zô thì nó ko nhận mạng!!!!??? cho e hỏi phải unlock như thế nào??? thank!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

cho e hỏi thêm,mình có cái hướng dẫn mở mạng cho e71 toàn tập k? nếu có cho e xin!!! thank All!!

Chỉnh sửa cuối: