• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E71 RM-346 v410.21.010 9.0 APAC (Published 09/04/2010 )

lizpropt

Nhìn xuống thanh dưới cùng bên tay phải có icon của PC Suite, tắt nó đi và bật NSU lên. MÀ mọi khi mình up toàn bật PC Cuite cũng chả thấy sao cả. Bạn nên xem lại cáp và chế độ của máy. Chọn chế độ của ĐT là Pc Suite khi cắm vô máy tính nha

Em Coi Rồi Mà Vẫn Không Được . Lúc Đầu Cắm Cáp Vào Nó Nhận Được Rồi lúc seach thì nó kêu không tìm thấy( đã thử cả laptop và pc)

superman0524

sao khi up lên em thấy máy rất mau hết pin ... có ai bị trường hợp giống như em ko ạ ?

superman0524

anh ơi ! phiền anh chỉ dùm em cách chuyển lại sang GSM đi anh, em chẳng có xài 3G mà em thấy cột sóng cứ hiện lên chử 3G làm máy em rất mau hết pin, thanks anh ạ ! ^^

habaolinh

Super V.I.P
anh ơi ! phiền anh chỉ dùm em cách chuyển lại sang GSM đi anh, em chẳng có xài 3G mà em thấy cột sóng cứ hiện lên chử 3G làm máy em rất mau hết pin, thanks anh ạ ! ^^
Chỉ cần vào phần cài đặt mạng chọn lại chế độ GSM là ok thôi.

cagivamito

mình up rồi, xài okie lắm nhưng cái camera bị lỗi màu,ánh sáng tốt thì k sao,cứ yếu sáng là xuất hiện quầng xanh,màu k dc như ban đầu. Mình thấy bản 410 có fix lịch Luna year mà mình kiếm hoài k thấy? chỉ mình với

pig2211

Cho em hỏi, em mún change product Rm357 sang RM346 của E71 được không?

joeD

Up rồi
Hack thì cư' Unpacking files mãi :((

Đừng có down PM hack của Host đó, nó bị lỗi mình Install hoài ko được.

Bạn down bản này về sign rồi install vào máy đi
Hello 2.03

Cài xong thì nhớ vào phần Quản lý ứng dụng (App.. Manager) vô Phần cài đặt (Setting) ---> Cài đặt phần mềm (hàng đầu tiên App.. Setting)----> Chỉnh tất cả (All) --> ok rồi thoát ra nhấp vào Hello02 thì nó sẽ tự động cài cho bạn. Chúc bạn may mắn

kiepdollar

sao mình hack bằng mọi bản heloox đều không được vậy :(( dại dột khi up rồi

r0nkut3

Mình hack bằng helox 2.02 thôi, chờ chạy hơi lâu 1 tý, muốn nhanh thì cop bản 1.03 về chạy vèo vèo. Mà hack xong cop cái file instalserver.exe cào ổ y là sau khi 4mat máy ko cần hack lại

kiepdollar

Chán quá em thử đủ mọi bản rồi đều không được . Thôi đành sign pm dùng tạm mấy hôm rồi chạy lại fimware 400 vậy . Hjc hjc

thamky

Chán quá em thử đủ mọi bản rồi đều không được . Thôi đành sign pm dùng tạm mấy hôm rồi chạy lại fimware 400 vậy . Hjc hjc
bạn back up lại phone,mmc rồi format 4ngón nhé.bảo đảm 100% sẽ thành công vì mình cũng làm thế trước khi update

sao mình hack bằng mọi bản heloox đều không được vậy :(( dại dột khi up rồi

Bạn làm theo cách sau sẽ Hack được 100% với HelloOX 2.03 mà không cần 4 ngón hay Format thẻ nhớ

Nếu sau khi cài và chạy HelloOX 2.03 mà màn hình cứ chạy mãi với dòng chữ Installing root cer... thì bạn nhấn Cancel thoát khỏi ứng dụng.

Tắt máy, tháo pin ra sau đó gắn pin và khởi động lại, cài đặt HelloOX 2.03 một lần nữa sau đó chỉ việc Click vào hình con trâu đợi khoảng 45 giây là máy bạn được Hack

Chúc thành công

Download bản này thì không cần Sign, cứ thế mà táng:D
helloox2.v2.03.unsigned.signed.sis

Chỉnh sửa cuối:

r0nkut3

ko cài đặt đc anh ơi :(( Mà em cài tất cả bản Hello 2.03 Sign rồi đều chỉ chạy đến unpacking file là cứ chạy mãi thôi