• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E71 RM-346 v410.21.010 9.0 APAC (Published 09/04/2010 )

onelove27

ko cài đặt đc anh ơi :(( Mà em cài tất cả bản Hello 2.03 Sign rồi đều chỉ chạy đến unpacking file là cứ chạy mãi thôi

thế bạn down bản Fw này về và up off 1 lần nữa.mình làm cho 3 con máy E71 cũng làm như vậy khi ko hack đc.đó là bị lỗi Fw đó

r0nkut3

thế bạn down bản Fw này về và up off 1 lần nữa.mình làm cho 3 con máy E71 cũng làm như vậy khi ko hack đc.đó là bị lỗi Fw đó

Mình hack vĩnh viên theo kiểu copy to a của mod hoang hai bên tinh tế đc rồi, hơi thủ công tý nhưng máy nào cũng chơi đc tất

kira152

hix lên FW này sao lướt web và chat qua Wifi máy nóng bừng bừng lên thế nhỉ, có bác nào bị giống em ko, xài 3G thì bình thường :(

onelove27

đành chờ FW sau vậy bạn ah.chẳng có gì cả tiến mới.mà toàn thấy lỗi trước nối tiếp lỗi sau chẳng thấy fix gì

8375600

Cho mình hỏi chút. up = NSU. mà pc thì xài xp, đó giờ up bình thường, nhưng dạo này điện hay cúp bất tử, up mà run quá.
trong khi laptop thì xài Win 7 ( nhớ có lần đọc đâu đó là win 7 hay vista gì đó) up không được, đúng không bà con

habaolinh

Super V.I.P
Cho mình hỏi chút. up = NSU. mà pc thì xài xp, đó giờ up bình thường, nhưng dạo này điện hay cúp bất tử, up mà run quá.
trong khi laptop thì xài Win 7 ( nhớ có lần đọc đâu đó là win 7 hay vista gì đó) up không được, đúng không bà con
Win 7 thử dùng Ovi Suite up xem sao.

8375600

sao mình up lai FW . 4.10
up = phoneix

up xong là cài cái 2.03 vào , rồi chạy con trâu mà vẫn unpak...
có cần làm gì khác nửa không các bạn ?

sory các bạn, đang bị ncái đt nó hành hạ hihi nên post mà hem để ý câu văn

phù cuối cùng cũng xong. thanks bạn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
sao up lai FW . 4.10
up = phoneix

up xong là cài cái 2.03 vào , rồi chạy con trâu mà vẫn unpak...
có cần làm gì khác nửa không ?

Mình ko hack được với 2.03 mà với 2.02, bạn thử xem. Lần sau post bài có chủ ngữ tí nhé!

ml4u_4ever

Cho em hỏi, em mún change product Rm357 sang RM346 của E71 được không?
được đó bạn, t vừa làm 1 máy xách tay từ Phần Lan xong, máy gốc là RM-357 bây giờ chạy tiếng trung (RM-493) ngon lành ah. Nhưng không biết sao không có 3G nhỉ, ai biết chỉ giùm, vào trong network không có network mà chọn

onelove27

được đó bạn, t vừa làm 1 máy xách tay từ Phần Lan xong, máy gốc là RM-357 bây giờ chạy tiếng trung (RM-493) ngon lành ah. Nhưng không biết sao không có 3G nhỉ, ai biết chỉ giùm, vào trong network không có network mà chọn

đúng rùi đó pro .ko cùng băng tần Vn nên ko dùng đc 3G ỏ VN đâu.
Lâu có FW mới quá :D

bendacula

Mấy anh em chỉ giúp em với sao con e71 cua e củng up len 410..ma không thể hack được,mặc dù là e đã sing heloox2.03 rùi mà cài dô máy vẫn báo :"không thể cài đặt,bị chi phối chứng chỉ",e củng đã dời ngày tháng rùi mà củng hem được...a em chỉ e với.....thanks anh em nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Mấy anh em chỉ giúp em với sao con e71 cua e củng up len 410..ma không thể hack được,mặc dù là e đã sing heloox2.03 rùi mà cài dô máy vẫn báo :"không thể cài đặt,bị chi phối chứng chỉ",e củng đã dời ngày tháng rùi mà củng hem được...a em chỉ e với.....thanks anh em nhiều

Bạn hãy thử với bản 2.02 nhé, mình dùng 2.02 mới được :)
Lần sau đừng định dạng bôi đậm khi post bài nhé!

bendacula

Bạn hãy thử với bản 2.02 nhé, mình dùng 2.02 mới được :)
Lần sau đừng định dạng bôi đậm khi post bài nhé!

anh ơi e xài 2.02 lun rùi củng không được lun anh ơi....làm sao đây nó cứ báo bị chi phối bởi chứng chỉ không ah...giúp e với...thanks anh nhiều...

r0nkut3

anh ơi e xài 2.02 lun rùi củng không được lun anh ơi....làm sao đây nó cứ báo bị chi phối bởi chứng chỉ không ah...giúp e với...thanks anh nhiều...

không hack đc thì quay lại bản 1.03 làm thử coi. E71 là kết bạn 1.03 lắm. Mà nếu mà bạn đã copy file intallserver.exe vào ổ Y rồi thì ko cần hack lại đâu

NguyenTu

Super V.I.P
không hack đc thì quay lại bản 1.03 làm thử coi. E71 là kết bạn 1.03 lắm. Mà nếu mà bạn đã copy file intallserver.exe vào ổ Y rồi thì ko cần hack lại đâu

remove bản 2.02 đi, khởi động lại máy và sài bản 1.03 nhé