• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E72- 1 (RM-530): FW 51.18

maximux3000

cái bảng Acrobat 1.5 chán ghê chẳng có chỗ nào add licen lúc trước bảng 31 có 2.5 lên dc tới đây còn 1.5 mà ko có add key bảng quyền nữa chứ

cofer

Có đánh dấu tiếng việt không các bác. Dạo này lên pda không hiện chữ post via mobile nhỉ. :D

AquaSta

Moderator
Các bạn thảo luận trên tinh thần vui vẻ, giúp đỡ nhé! Vui lòng kiềm chế

habaolinh

Super V.I.P
4rum là nơi trao đổi kinh nghiệm, ko phải chỗ cho các bạn chọc ngoáy lẫn nhau nhé. Để tránh mất hòa khí và tranh các mem khác spam thêm vào, mình sẽ del các bài tranh luận gây mất hòa khí này.

quangminhaaa

em là chuột bạch thử nghiệm fw 51.18 đây. up lên thì thấy oke đấy dung hướng dẫn cua bên này nhé http://forum.thegioididong.com/threads/88785-E72-1-(rm-530)-Fw-51.18-đã-úp-và-hack-100?p=337574 chạy xong chưa biết cơm cháo thế nào nhưng nhin có vẻ ổn hơn vì là fw mới mà. nhưng tiếc cái adobe còn có 1.5 thôi mà em down bản 2.5 về thì lại chạy ko đc hình như nokia đã fix ko cho ace mình xài adobe 2.5 rồi. mà chả hiểu lí do tại sao. ghét ghê. các lỗi phiếm tắt 7,8 đc sửa rồi. cả lỗi chay ẩn danh bạ cũng đã đc fix. ko biết mình up fw ero thế mai mốt nó ra fw việt nam có up lại đc ko nhi~

maximux3000

em là chuột bạch thử nghiệm fw 51.18 đây. up lên thì thấy oke đấy dung hướng dẫn cua bên này nhé http://forum.thegioididong.com/threads/88785-E72-1-(rm-530)-Fw-51.18-đã-úp-và-hack-100?p=337574 chạy xong chưa biết cơm cháo thế nào nhưng nhin có vẻ ổn hơn vì là fw mới mà. nhưng tiếc cái adobe còn có 1.5 thôi mà em down bản 2.5 về thì lại chạy ko đc hình như nokia đã fix ko cho ace mình xài adobe 2.5 rồi. mà chả hiểu lí do tại sao. ghét ghê. các lỗi phiếm tắt 7,8 đc sửa rồi. cả lỗi chay ẩn danh bạ cũng đã đc fix. ko biết mình up fw ero thế mai mốt nó ra fw việt nam có up lại đc ko nhi~

Đc bro, mấy thông tin đó mình cũng đã đề cập rồi , thêm 1 chi tiết cho bạn là cái adobe đó ko có chỗ nhập key bảng quyền giống như nó cho mình sài luôn bảng đó là cố định

mobile_trunghoa

Fw 51.18 này đúng như mong đợi..tuyệt cú mèo..chạy nhanh va ổn định ...không bị treo như những frimwear cũ ..ai chưa up thì hãy up ngay nhé..=D>

thanhduc_iit

Muốn up FW mới để xem thế nào mà cái Phoenix mở hoài mà chẳng lên được, cứ báo lỗi Install dongle

tranquangluc86

mình còn gà trong vấn đề up FW, nhưng đọc bài này: http://forum.thegioididong.com/threads/89044-Nokia-E72-firmware-v051.018 thấy hình như là FW 51 này có tiếng việt đúng hok?
Mình có thể sử dụng file hack trong bài này :http://forum.thegioididong.com/threads/88785-E72-1-(rm-530)-Fw-51.18-đã-úp-và-hack-100?p=337574 để chèn vào phoenix trong khi flash với FW trên được hok?
Mong ae cho biết cao kiến.
Mún up FW 51 quá mà sợ hok bit xài tiếng Anh.

vietlong3

Bản này đã có tiếng việt và hack ngon lành rồi, cứ bình tĩnh mà làm bạn nhé.

tranquangluc86

uh, cám ơn bạn. thế file hack trong trang thegioididong mà mình ghi chú có chạy kèm bản này được hok?

hachillies

Check Navifirm thấy E72- 1 (RM-530) đã có bản FW 51.18. Tuy nhiên, không thấy có hỗ trợ ngôn ngữ Việt Nam

Các bạn tải qua Navifirm nhé. Sẽ test hack và ad tiếng việt trong thời gian sớm nhất

Bác cho mình hỏi,firmwave trên ovi mình up lên có tiếng việt ko Bác.thanks

huutoanpy

Đã up fw và hack thành công. Đang trong quá trình test. Mọi người up lên xài cho hứng thú nhé :))

maximux3000

Up dc hơn 3 ngày òi, test òi bro, chạy ok thinh thaong treo máy do bật nhiều ứng dụng cùng lúc.

thanhduc_iit

thấy mấy bác test mà rm thèm quá, cái phoenix nó mở hoài ko lên cứ báo DONGLE chán quá...

xelibri

Nói chung là dùng nhiều Nokia và đặc biệt là dòng E thì mình thấy việc ra firmware mới chẳng thay đổi nhiều lắm, nói chung cứ cái nào up mà thấy ổn định thì dùng luôn. Hiện tại mình vẫn dùng bản 031 thấy ok, máy chả bao h treo cho dù mình cài khá nhiều và có nhiều ứng dụng chạy ngầm. Chắc là bao h phải cook được firmware như các dòng V5 thì mới ăn thua, chứ việc can thiệp vào dòng V3 này là rất khó nên thuil

giaduc

mình gà mờ vụ này lắm , nhờ các bác chỉ giúp mình làm sao hack cái E72 , FW 051.014