• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOK ĐỊNH DẠNG *CHM

pdana

Không biết máy bạn là máy gì nhưng mình thấy phần lớn các máy đều có chế độ lưu trang Web lại khi đã mở ra (như save as trên PC)

boycoixuong

Rất hay!Cảm ơn bạn nhiều nha!Minh tin rănngf forum sẽ còn phát triển nhiều!Cố gắng phát huy nha;;)

Badamgiak23

Super V.I.P
Mini Web làm lúc còn ở motofun,giờ Up lại tặng anh em PDAVIET.NET
Tổng hợp truyện ngắn,thơ,thể thao...giao diện đơn giản thích hợp xem trên con "dế" của bạn.

Good luck !

pdana

Lộc đỉnh ký hồi 46 đến 60.
Do nhiều hồi (15) nên mình làm thêm phần mục lục đầu trang, mục lục các hồi có dẫn link đến các hồi đó.

pdana

Có sách nào hay hơn ko bạn.Post tiếp cho anh em đọc với!Thanhk=D>

Sách thì tất nhiên là có nhiều, nhưng bạn phải nói rõ yêu cầu sách gì thì mình mới biết chứ, bạn yêu cầu chung chung thế thì phải chờ thôi. Các loại kiếm hiệp thì dài nên mình phải có thời gian mới convert sang được.

boycoixuong

Mong được sự giúp đỡ nhiệt tình của bạn

=D> Mình rất thích các sách về y học!Đặc biệt là cuốn Mims hoặc Vidan việt nam!Nếu bạn có hãy pót lên giúp mình với nhé!Cảm ơn bạn nhiều!

pdana

=D> Mình rất thích các sách về y học!Đặc biệt là cuốn Mims hoặc Vidan việt nam!Nếu bạn có hãy pót lên giúp mình với nhé!Cảm ơn bạn nhiều!

Rất tiếc! Nếu bạn yêu cầu về sách truyện thì mình có thể đáp ứng được, còn sách chuyên ngành thì hơi khó.

myShinichi

Rất nhiều truyện hay ! Không biết có ai còn lưu giữ bản "Cầu vồng trong ruộng lúa" hay không ha ? Không nhớ tên tác giả, nhưng hồi xưa đọc thấy hay vô cùng. Rất lâu rồi, giờ muốn đọc lại....

Lesangmd

Kho ebook khổng lồ đây !

Mở đầu là một loạt ebook định dạng CHM
1. Mười nhân vật ma quái đáng sợ nhất ( hù trẻ con:D)

Lưu ý : ebook định dạng .CHM . Bạn cần có phần mềm đọc ebook CHM trên PPC để đọc được định dạng này .
Bản có thể thể tải "CHM ebook reader for PPC ver 2.5 full tại địa chỉ : http://www.4shared.com/file/22429375/257416cc/chm_ebook_reader.html?s=1

Chỉnh sửa cuối:

Lesangmd

EBOOKS "TẤT CẢ TRONG MỘT"!

Đây là những cuốn ebooks tổng hợp rất nhiều thông tin thuộc rất nhiều chủ đề khác nhau !
Mong được các bạn ủng hộ để tui có động lực viết bài !
Cám ơn tất cả mọi người và chúc mọi người năm mới mọi sự suôn sẻ, ngày ngày vui vẻ , quên đi buồn tẻ , và...LUÔN LUÔN CHIA SẺ . Vì chúng ta là một cộng đông !:D

Lesangmd

A.I.O. - EBook Of Electronics 8in1

Cuốn sách tổng hợp rất nhiều bài viết thủ thuật giúp các bạn làm quen và học tập kiến thức điện tử .

Tải về :[hide="Thanks"]http://72.21.54.106/~ngocthan/A.I.O. - EBook Of Electronics 8in1.rar[/hide]

Chỉnh sửa cuối:

Lesangmd

EBOOK THẾ GIỚI ĐÀN ÔNG

Một cẩm nang không thể thiếu dành cho các đấng nam nhi đây!, Cuốn sách ALL_IN_ONE này chứa đựng vô cùng nhiều điều thú vị mà có lẽ trong cuộc sống không phải bao giờ chúng ta cũng có thể biết được !
Khuyến cáo các GIRLS không nên download cuốn sách này :)):D!

link

Tải về theo links bên dưới . Ebook định dạng CHM , dung lượng khoảng 40MB nên không để dễ dàng up lên tui chia ra làm 7 PART . Các bạn dùng IDM mà down , vào chung một thư mục sau đó dùng WINRAR giải nén là dùng OK nhé !
PASS giải nén : www.megasharesvn.com

[hide="Thanks"]http://www.box.net/shared/sqj9jb4e14[/hide]

Chỉnh sửa cuối:

leminhtri1956

Vui lòng gởi file

Nhờ bạn có thể hướng dẫn dùm mình cách downlod file SachKetoan.rar‎
Sao mình download về không được vậy ?

binhkt508hcm - Sách về lĩnh vực kế toán

Dạo này siêu thị "ế" quá. Thêm một số lĩnh vực mới cho đông khách:
Sách kế toán cho những ai đang học kế toán và cã những ai đã học muốn có thêm kiến thức. Hoàn toàn mới theo QĐ15.

Chân thành cám ơn bạn rất nhiều.

Chúc nhiều sức khỏe.

----
Tôi nghĩ đường link này có thể bị error sau đó các anh chị trong Ban Trị ơi - Đã nhiều lần download nhưng ra gì trang web - Done tại đường link này http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=21112&d=1176364829

Thân

---
P/S : Bạn có thể gởi file này vào địa chỉ mail của mình : leminhtri1956@yahoo.com
Mình rất cần tài liệu này.

Chỉnh sửa cuối: