• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOKS VĂN HỌC VIỆT NAM

Status
Không mở trả lời sau này.

biliem

Truyện Tóc Tiên (chứ không phải Bí mật tóc tiên) đâu phải của NGUYỄN NHẬT ÁNH đâu bạn, tui nhớ không lầm là truyện của BÙI CHÍ VINH á, dù sao day06 cũng lã truyện hay. Cám ơn các truyện Kinh vạn hoa bạn đã gửi, tui tìm truyện này cho ppc quá trời (mặc dù đã đọc hết nguyên bộ rồi, hì hì)

sptthoa

file hlml nghe cách bạn, đọc thử đi mình thích cách chơi chử của nó lắm có nét giống truyện của Nguyễn Nhật Ánh nhưng không phải :D

NguyenQuang

Super V.I.P
TRUYỆN TRONG NƯỚC

Tôi mở chuyên mục này để các chúng ta cùng đưa các tác phẩm văn học trong nước lên đây cho mọi người tham khảo. Mọi nội dung khác với qui định này sẽ bị xóa mà không phải giải thích

Thanhha_2602

TRUYỆN CỦA NGUYỄN HUY THIỆP

một số truyện ngắn của NGUYỄN HUY THIỆP.file.rgo
nếu hay các bạn thanhk cho một cái

Thanhha_2602

MỘT SỐ TÁC PHẨM CỦA NHẢ VĂN NGUYỄN KHẢI

gủi các bạn một số tác phẩm của nhả văn nổi tiếng Nguyễn khải.file.rgo
nếu hay các bạn thanhk cho một cái nhé.chúc vui.

Thanhha_2602

MỘT SỐ TÁC PHẨM CỦA NGUYỄN NHẬT ÁNH

các bạn thưởng thức những tác phẩm nảy nhé,file.rgo
nếu hay thỉ thanhk cho mỉnh một cái.

Thanhha_2602

MỘT SỐ TÁC PHẨM NỮA

một số tác phẩm nữa của Nguyễn huy Thiệp vả Trẩn đăng Khoa,mởi các bạn thưởng thức nhé.
nếu hay thanhk cho mỉnh nhé.chúc vui vẻ.[file.rgo]

NguyenQuang

Super V.I.P
TUYỂN TẬP TRUYỆN NGẮN CỦA NGUYỄN NGỌC TƯ

Trân trọng giới thiệu với các bạn những tác phẩm của nữ Nhà văn trẻ Nguyễn Ngọc Tư- Cây bút đang lên với nhiều tác phẩm đã làm tốn khá nhiều giấy bút của các nhà phê bình văn học Việt nam

Thanhha_2602

TÁC PHẨM GẮN LIỀN VỚI TUỔI THƠ

Đây là tác phẩm nổi tiếng của nhà văn TÔ HOÀI,và tuổi thơ chắc là ai cũng đọc qua cuộc phiêu lưu của chú dế mèn....
Mời các bạn thưởng thức nhé.FILE*lit

Thanhha_2602

Tiểu thuyết hay

Các bạn thưởng thức bộ tiểu thuyết:mảnh đất lắm người nhiều ma nhé.File*prc.

tuanbb

Gửi đến các bác ebook về những câu ca dao và 1 chuyện ngắn.và thêm 1 cuốn 40 năm nói láo nửa.chúc các bác 1 ngày vui vẻ nha

Status
Không mở trả lời sau này.