• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ExtraPowerModulePack v3.80

Kojiro

Super V.I.P
Bộ mòdule mới hỗ trợ cho python.

Tác giả nói có thể cài trên E nhưng tốt nhất nên cài trên C.

Cập nhật mới các nội dung:
1. Cập nhật "Keypress" .
2. Cập nhật "Prodb.py" đến v1.31.
3. Thêm "powlite_fme" vì 1 số ứng dụng cần nó để chạy.
4. Với bộ Module này, bạn có thể chạy các ứng dụng SetSaving, Phone Ghost và GTranslate.
5. Thêm "skin.pyd" để chạy được ứng dụng MyThemes.

Nhưng trước khi cài bộ này vào bạn cần xóa các file sau để tránh lỗi cập nhật:
* powlite_fme.
* skin.pyd
* Module mà bạn đã chép vào để chạy bản "MyThemes" tiếng Nga.

Tất nhiên bộ module này vẫn là để hỗ trợ cho Python v1.45 và PythonScriptShell để chạy các ứng dụng python.

troly

Well-Known Member
me too ! who can help over here ?

Quậy tiêu máy luôn đây này nó nằm trong E:system/Apps/PyModulePack mình tìm thấy ở đấy(tên file) thì kô dúng lắm.(trên máy n73 của mình). Sau khi xoá đi, cài >>kết quả là "lỗi cập nhật" :pX-(

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn vào đây thử nhé:
powlite_fme tại !:\resource\ và file skin.pyd tại !:\sys\bin.

A Thắng thử lại xem sao :p

Kojiro

Super V.I.P
em tìm ko thấy file nào hết, kím cả nữa tiếng lun:(

Chú ý là nếu máy e cài megapy rồi thì tìm mới thấy nhen, chưa cài thì ko thấy đâu à :)
Mai a sẽ tìm trên N95 cho, hôm bữa đã thấy 1 lần rồi, e tìm kỹ lại đi :D

0986212555

Chú ý là nếu máy e cài megapy rồi thì tìm mới thấy nhen, chưa cài thì ko thấy đâu à :)
Mai a sẽ tìm trên N95 cho, hôm bữa đã thấy 1 lần rồi, e tìm kỹ lại đi :D

Đã test trên E63, cài trên máy thì dùng đc nhưng cài trên thẻ ko dùng đc thế là remove tìm bản cài trên thẻ cho nó khoẻ!

Kojiro

Super V.I.P
Đã test trên E63, cài trên máy thì dùng đc nhưng cài trên thẻ ko dùng đc thế là remove tìm bản cài trên thẻ cho nó khoẻ!

Ko có bản cài trên thẻ đâu bạn à, tìm chi vô ích :)

troly

Well-Known Member
Các bạn vào đây thử nhé:
powlite_fme tại !:\resource\ và file skin.pyd tại !:\sis\bin.

A Thắng thử lại xem sao :p

Kô có em ơi! anh xoá tầm bậy bây giời chỉ còn cách 4mat lại máy thôi. X-(X-(X-(. Máy pm VH đơ hết cha rồi:(:)(:)((

0986212555

Ko có bản cài trên thẻ đâu bạn à, tìm chi vô ích :)

Mình đang cài ''python pack+ UntrapluginsADV-E'', cả 2 cái này đều cài trên E & ứng dụng vẫn chạy ngon nhưng ko làm cách nào share cho các bạn đc!

MinhThang

Manager
Kô có em ơi! anh xoá tầm bậy bây giời chỉ còn cách 4mat lại máy thôi. X-(X-(X-(. Máy pm VH đơ hết cha rồi:(:)(:)((

Ặc quá đã lâu lâu cũng phải Format cho máy nó sach sẽ, anh làm luôn ấy mà.:)):)):))

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang cài ''python pack+ UntrapluginsADV-E'', cả 2 cái này đều cài trên E & ứng dụng vẫn chạy ngon nhưng ko làm cách nào share cho các bạn đc!

Cái này có lâu rồi mà bạn: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=46501

Mình đang với về bộ module mới này, nó đã cập nhật thêm nhiều module để sử dụng các PM mới ra sau này, bộ kia thì nói làm gì, mình đang nói đố bạn tìm ra bản module này mà cài trên thẻ chạy ok mà :)

Kojiro

Super V.I.P
n95-8g vẫn chưa cài đc T_T

N95 thường của mình lúc đầu sài bản này nhưng là 3.50, máy đã cài scriptshell và python 1.45. Trước khi cài bản 3.80 này vào, đã gỡ 3.50 ra, cài ok.
Bạn đã xóa file powlite_fme tại !:\resource\ chưa?

datoimaydau

mấy anh ơi em ko tài nào tìm đc hết, tìm mấy h lun rùi:(
mấy anh coi lại rùi chỉ em nha
tk

Kojiro

Super V.I.P
mấy anh ơi em ko tài nào tìm đc hết, tìm mấy h lun rùi:(
mấy anh coi lại rùi chỉ em nha
tk

Tìm ko thấy, cài cũng ko được luôn hả em? E tìm ra liền mà, tìm trong C á.