• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ExtraPowerModulePack v3.80

yukyae

Mình cài cũng ko được, lỗi update, nhưng trong máy mình tìm hết rồi mà không có 2 cai file đó :(
mình sài ê63
Mình đã cài Python 1.45 , MegaPyModulePack v2.01 mod by xiaohuang, Python runtime 1.9.6 .

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài cũng ko được, lỗi update, nhưng trong máy mình tìm hết rồi mà không có 2 cai file đó :(
mình sài ê63
Mình đã cài Python 1.45 , MegaPyModulePack v2.01 mod by xiaohuang, Python runtime 1.9.6 .

Gỡ python runtime và megapy ra :(

yukyae

Nhưng gõ 2 cái đó ra thì các phần mền khác có còn chạy nữa không :(, mà mình gõ ra rồi mình cài ExtraPowerModulePack vào, rồi mình cài tiếp MegaPyModulePack v2.01 mod by xiaohuang, Python runtime 1.9.6 thì có sao không chứ???

Kojiro

Super V.I.P
Nhưng gõ 2 cái đó ra thì các phần mền khác có còn chạy nữa không :(, mà mình gõ ra rồi mình cài ExtraPowerModulePack vào, rồi mình cài tiếp MegaPyModulePack v2.01 mod by xiaohuang, Python runtime 1.9.6 thì có sao không chứ???

Gở ra thì tất nhiên ko chạy, cài gói này vào là thay thế rồi bạn à, cài 2 bản kia vô chi nữa, nhất là cái megapy, nếu cái nào báo thiếu runtime thì cài vào. Vậy đó!

Kojiro

Super V.I.P
Món này chủ topic đã test chưa, hôm nay mình cũng thấy trang nước ngoài có món này, tác giả nói là test good trên N73. Nhưng mình đã gỡ bản cũ và cài bản này vào tuy nhiên mấy cái Nudel và SmartSis thì chẳng chạy được.

Mình chưa test gói Mod này, chỉ tìm về up cho anh em dùng thôi vì remove ứng dụng python rất mất thời gian. Bạn thông cảm nhé, chia sẻ là chủ yếu mà :)

banlc

Mình chưa test gói Mod này, chỉ tìm về up cho anh em dùng thôi vì remove ứng dụng python rất mất thời gian. Bạn thông cảm nhé, chia sẻ là chủ yếu mà :)

Trước đây mình đang dùng bản Mod của bạn cài vào ổ E dùng rất tốt, bạn có thể mod lại bản này được không?

Kojiro

Super V.I.P
Trước đây mình đang dùng bản Mod của bạn cài vào ổ E dùng rất tốt, bạn có thể mod lại bản này được không?

Trước hết mình xin lỗi bạn vì đã cung cấp tin chưa thật sự chính xác, bản Mod cài trên thẻ là bản Mod của người khác, ko phải của mình làm :) Mình đi tìm, test rồi up cho mọi người thôi.
Vẫn chưa thấy bản Mod nào cho thẻ cập nhật các module mới :) Bạn dùng tạm bản đó vậy :)

JS_AnhTuan

Active Member
Bộ mòdule mới hỗ trợ cho python.

Tác giả nói có thể cài trên E nhưng tốt nhất nên cài trên C.

Cập nhật mới các nội dung:
1. Cập nhật "Keypress" .
2. Cập nhật "Prodb.py" đến v1.31.
3. Thêm "powlite_fme" vì 1 số ứng dụng cần nó để chạy.
4. Với bộ Module này, bạn có thể chạy các ứng dụng SetSaving, Phone Ghost và GTranslate.
5. Thêm "skin.pyd" để chạy được ứng dụng MyThemes.

Nhưng trước khi cài bộ này vào bạn cần xóa các file sau để tránh lỗi cập nhật:
* powlite_fme.
* skin.pyd
* Module mà bạn đã chép vào để chạy bản "MyThemes" tiếng Nga.

Tất nhiên bộ module này vẫn là để hỗ trợ cho Python v1.45 và PythonScriptShell để chạy các ứng dụng python.

Posted via Mobile Device
m cai extrapowermodulepack v3.80 vao may n73 bao "error update" la sao ha b? Gjup m voj.thanks ban ha. Sorry m online bang dt nen ko vjet dau dc.

hhkkll

Posted via Mobile Device
m cai extrapowermodulepack v3.80 vao may n73 bao "error update" la sao ha b? Gjup m voj.thanks ban ha. Sorry m online bang dt nen ko vjet dau dc.

Posted via Mobile Device
Bạn gỡ bản module đã cài trên máy lúc trc rùi cài lại cái này.