• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EyeSight EyeCall v1.04 - Ứng dụng từ chối cuộc gọi lịch sự

byakuga

Sao mình kô down được.Nó báo "there was a javascript error in this process,try another browser or contacting support" là sao vậy.Thanks:(

jehovan

Cái này thì trong máy cũng có nhưng là úp máy xuống thôi! Muốn send message thì bấm vào phím mềm. Lỡ các bác rút máy từ trong túi quần ra thì sao? Chẳng lẽ một tay cầm máy một tay phe phẩy à? đang đi ngoài đường mà làm như vậy có mà toi! Thấy trên Ovi nó bán 2 Euro cơ đấy.

stephen87

đã cài được trên N97 , đã hiện được chương trình luôn , nhưng khi sử dụng lại hok được , ng ta gọi đến lấy tay gạt qua camera cũng hok có gì hết vẫn nghe được chuông , ai xài qua N97 xin chỉ giúp

Kenji1992

đã cài được trên N97 , đã hiện được chương trình luôn , nhưng khi sử dụng lại hok được , ng ta gọi đến lấy tay gạt qua camera cũng hok có gì hết vẫn nghe được chuông , ai xài qua N97 xin chỉ giúp

bạn làm như hình này nek , chuyển từ off sang on

stephen87

mình đã làm rùi bạn à ,và cài xong thì tắt máy mở lại luôn , chỉnh on , trong setting cũng click hết luôn . cũng hok có được , ai xài qua N97 chỉ giúp nhé, many thanks

Kenji1992

mình đã làm rùi bạn à ,và cài xong thì tắt máy mở lại luôn , chỉnh on , trong setting cũng click hết luôn . cũng hok có được , ai xài qua N97 chỉ giúp nhé, many thanks

uhm , nếu vậy thì mình chịu á , mình sài 5800 , hok có điều kiện dùng n97 , bạn đợi xem ai dùng n97 thì sẽ giúp