• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FFRACE V2.5 (GAME ĐUA)

Cho iem hỏi 1 xíu, seo cài xong, chạy chương trình mà no' chi hien len cái bảng kiu để code zô mà iem đánh code cua pác cho xong nó cũng kiu là invalid code là seo za ??? iem lần đầu xài ppc, nen hong pít nhìu về loại này lắm, bác zúp dùm iem với :((

Thử lại lần 2 nhé bạn. Chúc thành công!

phamdinhdung

hjc!sao phần này toàn để xin k vậy trời.không có gì để nói về game này hay sao.mọi người sao không dùng chức năng tin nhắn riêng nhỉ???như thế tế nhị hơn chứ nhỉ???

hjc!sao phần này toàn để xin k vậy trời.không có gì để nói về game này hay sao.mọi người sao không dùng chức năng tin nhắn riêng nhỉ???như thế tế nhị hơn chứ nhỉ???

Đừng lo :D! Vậy topic càng đông khách ghé vì chứng tỏ số lượng người tham gia đông, không sao cả. :)

Cho mình Code nhe bạn: Owner: Trong An
Cám ơn nhiều.
Của bạn đây
47631

phoenix2087

làm ơn cho mình với, cái menu đẹp quá mỗi tội chưa vào được, hehe
Owner : Le Manh Hung