• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fifa hay nhất cho s60 v2 là bản này ?

truongk4

Tui thấy mấy người iêu game mobile quanh tui ai ai kũng thíc game Fifa nì,đồ họa hay,chạy không bị lỗi và wan trong là chiếm ít dug lượng Ram nên không bị đơ máy đâu !
là kon trai mừ hông chơi thì thật là phí ! hihi

Mừ nè, pạn có thể làm huấn luyên viên bằng cách chọn đội hình chơi cho mình, chọn cầu thủ cho mình..... minh họa bằng hình ảnh rùi đó...
imagehost

imagehost

imagehost

imagehost

imagehost

imagehost

Download : Fifa_s60v2

Ram >= 6.7Mb

Chỉnh sửa cuối:

caokhanhht

bản này hình như không dùng cho dòng máy 176x208 thì phải??
Mình cài thấy nó khó nhìn quá.Đồ hoạ đẹp.
Không biết prò nào có thể convert sang giành cho màn hình 176x208 ko?

lilama111

s60v2 mà hình ảnh đẹp nhỉ, nhưng chơi khó hơn trên s60v3 vì không xoay ngang được, nản quá. Thanks!!!!

sirocco

Banned
thanks.đây là game đá banh hay nhất mà mình từng gặp,dùng được cho 176x208 mà bạn

huythanh_9x

E thấy game này hay wa'.Nhưng hok bít sao cài lên 6600 (6 béo) thì hok đc.Khi vào biểu tượng thì bị văg ra lun

sirocco

Banned
E thấy game này hay wa'.Nhưng hok bít sao cài lên 6600 (6 béo) thì hok đc.Khi vào biểu tượng thì bị văg ra lun

Bạn thử khởi động lại máy xong vô game chơi liền thử đc k.Mỗi lần vô chơi máy báo bộ nhớ yếu là mình khởi động lại,vào chơi ok

huythanh_9x

E đã làm như zay roy`.vẫn hok đc lun.Mah pác cho e hỏi đây thực sự là game fifa 2008 ah

truongk4

tui test lại rùi mừ! Down tù mobile vần tốt mừ! Hum wa lỡ tay del mất,lại fải down về ngjch! Hjhj!

culong007

Máy 7610 chơi được không bạn! Mình thấy để OS 8, không dám down về, sợ không tương thích!

saodoingoi142

Moderator
Máy 7610 chơi được không bạn! Mình thấy để OS 8, không dám down về, sợ không tương thích!

Hãy mạnh dạn Test thử đi bạn,đây là Game dành chung cho S60v2 mà!!!Nếu ko tương thích thì Dele đi đâu ảnh hưởng gì chứ!!!;;)

namx3k0

Mấy anh xem thế nào chứ?E chỉ có thể điều khiển bằng fím 0,1,7.Chứ không thể nào điều khiển cho nó chạy được.Lấy được bóng là đứng im.Lại bị tranh mất ngay.Thanks!Quên!E dùng n70me

boypeda

Mấy anh xem thế nào chứ?E chỉ có thể điều khiển bằng fím 0,1,7.Chứ không thể nào điều khiển cho nó chạy được.Lấy được bóng là đứng im.Lại bị tranh mất ngay.Thanks!Quên!E dùng n70me

mặc định của game: bạn di chuyển bằng nút lên xuống trái phải ấy chứ không di chuyển bằng phím 2,4,6,8 như real football đâu. ( thêm nữa là giữ chặt nút 5 sẽ tăng tốc khi bạn di chuyển)