• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fifa hay nhất cho s60 v2 là bản này ?

jeffer2

tiếc là game này ko có đá qua bluetooth nhỉ, ko thì mình đã rủ mấy thằng bạn solo rùi :D

boypeda

Không hỉu y' nghĩa các nút là gì. Ai giúp mìk vs

bạn dùng phím lên,xuống, trái, phải để di chuyển.
phím 1 là chuyền ngắn,
phím 7 là chuyền xa,
giữ chặt phím 5 để tăng tốc,
phím 0 để sút, (giữ chặt phím 0 sẽ có độ mạnh yếu của cú sút),
phím 4 để đảo người,
phím chính giữa của những nút lên xuống trái phải (phím ok ý) ấy là đổi người.

phuonggm

Nói chung N72 của em chơi game nì rất khó.Hi. Pro nào chia sẻ knghiệm đi

boypeda

Nói chung N72 của em chơi game nì rất khó.Hi. Pro nào chia sẻ knghiệm đi

mình thấy game này không khó đâu ( trừ chế độ work class), phím 0 vừa là sút khi mình có bóng nhưng nếu mình không có bóng thi mình đốn ngã đối phương (khi đối mặt) để lấy bóng là ok mà. hehe. cẩn thận không bị phạt thẻ. khi nào bạn có bóng thì bạn cứ chạy thẳng giữa sân (ấn 5 tăng tốc nhé) đột phá thẳng qua hàng hậu vệ. căn khoảng cách trong khu cấm địa và sút thui. mình thì mình thấy game này cứ chạy thẳng và căn khoảng cách và sút thẳng (or chéo 1 tí) thì dễ ăn hơn là tạt cánh không như fifa của Ngage. fifa của ngage tạt cánh đánh đầu or vô lê thì đẹp vô đối. hi.

Haiphat

Mình thấy fifa09 cũng hay lắm .Nhưng chỉ chơi dc trên v3 thôi.Ko biết bác nào có thể chuyển sang v2 thì tốt quá.

Phungtheu

Game hay đấy nhưng N72 của mình cứ vào là bị đẩy ra liền là sao mà ko install đc nó bắt install qua mạng à.Mình dùng sisboom bung ra roi cop vào app.Chỉ vào dc 1 tí là bị đẩy.Giup mình với

truongk4

e kũng hông bít tai sao kả! Thăng pạn e có pị sao đâu, hay do e cho nó pộ python1.45 e tổ hợp từ nhìu nguồn khák nhau có chứa sãn bộ Libs fix game out nhỉ. Vì bộ fix game kũng như zây mừ!

whyplz

game hay lắm hum nay mới biết chơi game N-g hix nhờ a boypeda hướng dẫn thank..... trước cài quá trời rùi del hết :( dùng n70 test rất hay

truongk4

trời ui, sao mấy cái hình ảnh minh họa lại bị mất đâu hết thế này? Chẳng hiểu do 4rum hay do trang Upnhanh.Com nữa.