• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FingerPrint 1.20 - Khóa Mở phím bằng vân tay

Kenji1992

hay àh nha ... :p
nò chỉ nhận đúng ngon tay của mình
thank pro

ai bảo nó chỉ nhận ngón tay của bạn , ngón nào chả đc , quan trọng là bạn thiết lập thời gian giữa màn hình là ngòn tay của bạn là bao lâu thôi

hoahongtim76276

Mình đã tải về máy pm này nhưng sao k cài đặt dc. máy cứ báo lỗi do nhà cung cấp phần mềm k bảo đảm là sao?

alphablue90

Mình đã tải về máy pm này nhưng sao k cài đặt dc. máy cứ báo lỗi do nhà cung cấp phần mềm k bảo đảm là sao?
đôi khi 1 vài phần mềm bị như vậy, bạn làm theo cách của anh panrai đi.
còn nếu mà không muốn sign hay hack thì bạn google "thinkchange fingerprint"
, vào trang chủ của thinkchange tìm hiều tiếp, nhớ mua code về share anh em nhé=D>

ljnkml

nó chi là đạt ngon tay len 1 luc thôi chứ ko phải là theo dâu vân tay =))

madem999

nó mở bằng số lần bip mình cài nếu như vậy cũng hay hay,nhưngbấm phím trắng hoặc đỏ cũng qua dc.hic

alphablue90

su dung phan mem nay nhu the nao ha ban? help

mọi người nói nhiều thế còn gì?
đâu tiên là cài phần mềm
sau có cài đặt các thông số, số lần scan
bật preview lên và thử
đặt ngón tay vào giữa màn hình, để nó scan 1 lúc là ok

nokia6288

Mặc định của nó là 3 lần scan, còn tùy các bác đặt thế nào cũng đc! Phần mềm này hoạt động dựa vào sự cảm nhận thời gian đặt "ngón tay" vào màn hình! Ngoài ngón tay thì các bác có thể đặt bất cứ cái gì vào màn hình cũng ok! Miên sao đủ số lần quét mà các bac cài đặt! (Mặc định là 3 lần) =))