• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FingerPrint 1.20 - Khóa Mở phím bằng vân tay

duongpetit

bây giờ thì nhìn đươc, đọc được nhưng không thấy link dowload đâu cá. hic, bạn nào úp lại cho mình xin với

Hoden

Super V.I.P
ThinkChange FingerPrint Express v2.00 S60v5 SymbianOS9.4 Unsigned Cracked mEnPDA

Mã:
[URL="http://www.ziddu.com/download/6765232/s.v2.00.S60v5.SymbianOS9.4.Unsigned.Cracked-mEnPDA.zip.html"]http://www.ziddu.com/download/6765232/s.v2.00.S60v5.SymbianOS9.4.Unsigned.Cracked-mEnPDA.zip.html[/URL]

thinh_ip

ứng dụng nhận dạng vân tay này mình thấy cũng có hổ trợ trên iphone, nhưng khi cài vào rùi mình lấy cái cù chỏ chạm vào mà nó cũng nhận là vân tay=)).
còn cái này thì mình chưa thử. chắc down về test xem thế nào đây :-??

simhoang

theo anh hoden sau này có pm nào thực sự nhận dạng vân tay đc k? xem ra khó nhảy

Posted via Mobile Device
Theo mình nghĩ thì k bao giờ có mở khóa bằng vân tay thật đâu bạn. Vì cảm ứng điện dung bây giờ cũng chỉ nhận ra được 10 điểm là nhiều nhất( hình như loại này chưa bán ra.chỉ mới nghe nói thôi).5800 và n97 là cảm ứng điện trở chỉ nhận ra được 1 điểm thôi àh! Vậy thì lấy cái gì để nhận ra được toàn bộ bề mặt tiếp xúc của vân tay!!!!

dienvl

mấy pro ơiiiiiiii giùp mình với sao mình cài ko đc vậy cái này có cần python ko? mình xin cám ơn mấy pro trước nha

panrai

Super V.I.P
mấy pro ơiiiiiiii giùp mình với sao mình cài ko đc vậy cái này có cần python ko? mình xin cám ơn mấy pro trước nha

máy bạn hack chưa vậy,nếu ko hack thì cài ko bao h đc,bạn hack hoặc sign trước khi dùng nhé

ndkmt

em nghĩ là do số lần quét thôi,nếu đúng số lần quét mà bỏ tay ra ngay thì sẽ mở đc máy còn ko thì nghỉ,như đoạn trong youtube để 4 lần quét thì nó từ chối còn để đúng 3 lần thì nó chấp nhận,nhìn kĩ và đếm số lần thanh quét thôi.( ko có nhận dạng vân tay đâu)

viphau1508

Sặc đơn giản là lúc mình cài đặt số lần quét thôi mà,có cả tiếng bíp,bíp đúng số lần mình cài đặt trong máy thì thả tay ra là được,chẳng hay mấy.

dienvl

máy của mình chưa hack mấy chỉ dùm mình cách hack nào đơn giản đi mình cám ơn mấy pro trước nhe