• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fire Dragon..... Game chém giết luyện lv [ENG]

pk911

Đây là 1 game kiểu như tiếng CHINA nhưng đã đc dịch lại thành tiếng Anh
Giới thiệu: Đây là 1 game luyện LV rất hay,các bạn nhìn hình ảnh sẽ biết,khi vô game sẽ có 2 đại ca :D đánh nhau rất khí thế,dùng đủ mọi võ công để giết nhau >:) nhưng cuối cùng có 1 ng bị thương(chả biết đánh nhau vì lí do gì :D) .......... Các bạn mò típ nhé
Trong game thì : Có mấy skill đẹp lắm :)) Hình ảnh cực kute. Hơn 60 loại vũ khí và áo giáp. Tuy nhiên còn có thể ép đồ nữa. Quái vật đa dạng và rất nhiều ko đếm đc :D
Dung lượng: 800kb
Hình ảnh thì hơi bị good. Đã test trên n95-8GBX_X
Hướng dẫn chơi: Khỏi HD vì trong game sẽ hướng dẫn cho các bác chơi\-/ Cách save rất dễ:mad:)

Còn chờ gì nữa. Down về múc thui:D

Bản việt hóa tại ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

Nynk_102

Game chắc hay lắm đây. Nhưng đang dùng E72 nên ...........chỉ có thể ngắm nhìn. Dạo này ít đồ cho màn hình ngang quá.

pk911

Nhưng dễ xài mà anh,dòng thứ 1 là new game,dòng 2 là load game

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
Game hay nhưng khổ nỗi cứ bị chết là faj đánh lại từ đầu. E tìm mãi ko bít save như thế nào.

kykiske79

Lúc vào chơi bạn ấn phím chọn trái, rồi chọn dòng thứ 2, rồi chọn 1 trong 3 mục để save thui. Chơi game này nên cài thêm Sorcerer để hack tiền mua HP và Mana dùng thoải mái. Mình thử hack level nhưng kô đc toàn bị out ra. Mua nhiều Mana vào rồi ra đứng giữa quái bấm 3 # 3 # 3 #.... liên tục đố con nào sống nổi :)) game rất hay, hình ảnh cực kute.
P/s: Mấy bác E72 (rất xịn và đẹp) đành phải đứng nhìn thôi :))

pk911

Đây là 1 mẹo nhỏ: khi pạn hết máu và ko có 1 pình máu nao thì hãy save game rùi thoát ra dô lại sau đó sẽ full máu và mana

kauchunho

Hix. Sao em cđặt tsên 6220 lại ko đc nhỉ. Nhấn vào icon nó báo ứng dụng sai.

Xgamex

Sao toi 3 thu tieng lan vay ban.Nga,EN,CN...bun nhat o cho menu tieng Nga :( Posted via Mobile Device

pk911

Hix. Sao em cđặt tsên 6220 lại ko đc nhỉ. Nhấn vào icon nó báo ứng dụng sai.

Lạ nhỉ,chắc máy anh pị gì ấy. Anh down lại bằng PC rùi cài lại thử xem

Sao toi 3 thu tieng lan vay ban.Nga,EN,CN...bun nhat o cho menu tieng Nga :( Posted via Mobile Device

Anh cứ vào game chơi là biết. Dòng đầu là New game,dòng thứ 2 là load game,có bạn HD cách save game ở trang 1 đó anh

thuong1

Đây là 1 mẹo nhỏ: khi pạn hết máu và ko có 1 pình máu nao thì hãy save game rùi thoát ra dô lại sau đó sẽ full máu và mana

Hack máu và mana đánh cho sướng,mình hack 1 phát lên 50,rồi đánh trùm,máu 3k mà trùm đánh có 1 phát

karlovo

hjx có ai biết đến đoạn mình điều khiển đứa con gái khi đạt cấp 10 chơi làm sao ko, help với:((

pk911

hjx có ai biết đến đoạn mình điều khiển đứa con gái khi đạt cấp 10 chơi làm sao ko, help với:((

em chưa đạt tới cấp độ 10,anh chờ 2 ngày nữa nhé. Múc quái toàn bị đánh chết :((

đã test trên 5320
rất bùn vì không chơi được:(
cứ ấn vo icon là báo lỗi~X(

5630 ấn icon báo ứng dụng sai

2 anh xem lại máy,game chỉ dành cho s60v3, máy s40 khi chạy sẽ ko đủ RAM nên báo "ứng dụng sai"