• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fire Dragon..... Game chém giết luyện lv [ENG]

meneypro22

thanks nha link ngon ùi mà bản này E hoàn toàn chứ thấy trên mạng có vài bản ghi là E nhưng phần lưu game là tiếng j` ý hình như là tiếng Nga còn nv thỳ để ngôn ngữ China

pk911

5630 và 5320 mà nói la s40 hả, s60v3 đấy mà nói ha

tớ nói là game chỉ dành cho s60v3 thôi,tại vì HĐH quản lí theo Ram nên khi chơi sẽ ko có hiện tượng bị dis ra trừ khi game lỗi. Còn vụ s40 chơi đc nhưng con 6300 của em qua đc 2 map là báo ứng dụng sai ngay,thoát ra vào lại vào map đó vẫn bị ứng dụng sai

minhngoc_stu

hic, demo ah, dang hay ma game over, may bac nao cai ko duoc thi khoi cai chi cho cuc, dang hay ma ko choi duoc nua uc che wa, hichic.

minhngoc_stu

mình còn chưa tới đc chỗ đó nữa bạn ạh :D
Dung sorcerer hack ong mana len vai trieu, dung 1cho bam so 3 vai chuc phut la toi do nhanh thoj. Con wai moj nhieu nuoc bot trung no bao la doc wa ko chiu noi nen game over luon.

soncan85

Hic giat(cham) thj cu phai goi la... Kinh khung that. Noi dung hay nhung game gjat qua.