• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fire Dragon..... Game chém giết luyện lv [ENG]

phongisme02

em cũng bị thế nè em dùng N96 hẳn hoi. em cài xong. vào game no hiện hình con rồng nháy 1 phát rồi out ra ngoài và thông báo ứng dụng sai các anh à. xem giúp em với . thích mấy game RPG lắm. lâu lắm mới có game mới mà ko chơi được :((

blackrose282

em chưa đạt tới cấp độ 10,anh chờ 2 ngày nữa nhé. Múc quái toàn bị đánh chết :((

2 anh xem lại máy,game chỉ dành cho s60v3, máy s40 khi chạy sẽ ko đủ RAM nên báo "ứng dụng sai"

là máy s60v3 xin lun
trong khi vô máy s40 6300 lai chạy đc
bó tay
bắc nào giúp em với
:(

vuhongdoanh

Game hay nhưng kết thúc hơi nhảm nhí,nó bắt mình fải luyện lên lv20.Cày mãi mới lên được lv20,xong rồi gặp con wái vật,nói chuyện được vài câu xong thì bị nó đánh chết.end game!

karlovo

Game hay nhưng kết thúc hơi nhảm nhí,nó bắt mình fải luyện lên lv20.Cày mãi mới lên được lv20,xong rồi gặp con wái vật,nói chuyện được vài câu xong thì bị nó đánh chết.end game!

bạn nói thế anh em lại nản bây giờ:((, may mình mới lv 11 :p. Mà sao bạn ko save lúc đó vào:eek:, game này mua máu +mana tốn time quá 1 lần có 1 lọ, chơi 3 4 game kiểu này chắc máy chuẩn bik thay bàn phím:((>:)>:)

bluedragon0307

Ặc, thế sao trong cửa hàng lại có vũ khí + giáp + mũ + giầy đến lv 40?

pk911

bạn nói thế anh em lại nản bây giờ:((, may mình mới lv 11 :p. Mà sao bạn ko save lúc đó vào:eek:, game này mua máu +mana tốn time quá 1 lần có 1 lọ, chơi 3 4 game kiểu này chắc máy chuẩn bik thay bàn phím:((>:)>:)

chuẩn lun anh,nếu chết và kết thúc Game ở lv 20 thì nó đâu có ra mấy cái loại vũ khí và áo giáp lv 48 :)) . Em chơi 1 tí là save lại ngay

duonglepro

em dùng 5320 chơi vào báo ứng dụng sai(ram còn 88mb nha,thẻ nhớ cũng còn 990mb,máy s60v3 chính hãng đã hackphone),híc giúp em với,khoái nhất mấy game chém giết cày lv

karlovo

em dùng 5320 chơi vào báo ứng dụng sai(ram còn 88mb nha,thẻ nhớ cũng còn 990mb,máy s60v3 chính hãng đã hackphone),híc giúp em với,khoái nhất mấy game chém giết cày lv

máy bạn là s40v rồi sao chơi đc của S60

TheRains

hjx có ai biết đến đoạn mình điều khiển đứa con gái khi đạt cấp 10 chơi làm sao ko, help với:((

bạn đi đến cuối cái động là xong .lại chuyển về nhân vật của mình thôi :))

pk911

Mấy pác mún hack thì qua đây,có hd đầy đủ
http://www.pdaviet.net/showthread.php?63530

phananhvusv

6220c của tôi cũng không chơi được! cài được rồi nhưng khi nhấn vào chơi thì không được! bị văng ra ngay! lạ thật!

Lovesjckd

Cac pro ko len choi nua lam gi ... Pro nao luyen len lv 20 se ro ... Minh vua len lv 20 no cho minh danh 1 con Quy to dung ... Nhung ma minh ko dc danh no ma chi dc xem doan danh nhau nhu luc moi vao game co 2 thang danh nhau do .rot cuoc thua va game over ko biet no ban do lv 30 of lv 40 de lam gi nua ..sr dang onli = dd len ko viet dau mod thong cam.