• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware 3.1 chính thức dành cho iPhone & iPod Touch

DEVIL_BESIDE_YOU

Sau khi apple đưa ra FW 3.1 và itune 9 thì itune đã không cho iPhone 3GS bản lock restore nữa........đau đầu thật..máy có lỗi jì là coi như cục gạch.......apple tàn nhẫn quá:((

Last edited by a moderator:

XuanTruong

Super V.I.P
Sau khi apple đưa ra FW 3.1 và itune 9 thì itune đã không cho iPhone 3GS bản lock restore nữa........đau đầu thật..máy có lỗi jì là coi như cục gạch.......apple tàn nhẫn quá:((

Ạc! "Cuộc chiến đấu vẫn còn tiếp diễn" mà lo gì cơ chứ!:))​

vtp9x

Cho restore nhưng chỉ restore lên 3.1 thôi :D. tạm thời 3GS mà ăn táo thì hơi đuối:D.

nidu29

Em mới cài Itunes 9 lên để sử dụng nhưng không kết nối được WinScp nữa, cài lại Itunes 8 nhưng vẫn không vào được. Đau quá, xin chia buồn với bác DEVIL_BESIDE_YOU

khietphuong

các bạn cho hỏi Itouch của mình up lên phiên bản 3.1.1 rùi giờ mình restore lại ko dc luôn la sao ? Có cách nào để jaikbreak ko? Giờ pó tay rùi......

Zenki

Super V.I.P
các bạn cho hỏi Itouch của mình up lên phiên bản 3.1.1 rùi giờ mình restore lại ko dc luôn la sao ? Có cách nào để jaikbreak ko? Giờ pó tay rùi......
Hiện tại nếu đã lên 3.1 rồi thì cả iPhone và iTouch đều chưa thể JB được. Phải chờ thôi :D

danhvogiacmo

mình cài itunes 9 lên pc suite ko nhận nữa, gỗ itunes 9 ra rồi, cài lại itunes 8 ko được nó báo lỗi sever, ic giờ làm sao đây

nidu29

mình cài itunes 9 lên pc suite ko nhận nữa, gỗ itunes 9 ra rồi, cài lại itunes 8 ko được nó báo lỗi sever, ic giờ làm sao đây

Mình cũng bị lỗi giống bạn. Chắc phải đợi bản Winscp mới thôi

danhvogiacmo

sau khi xõa sạch itunes 9 phải vào cả hần my muisic, mấy phần trong ổ c nữa, cái gì liên quan đến apple thì cho nó đi hết mới cài lại được itunes 8, mệt đứt hơi giờ ngon rồi

khietphuong

xài cái này bị hành xác kinh lở tay cái là chết queo. Phải ngồi chờ người ta phát minh. hix hix khổ. Nổi khổ của người giàu.

kantihuynh

Điều đó là đương nhiên mà bạn vì nó không tương thích với nhau thôi bạn xóa itune9 đi cài lại cái 8.2 là nó lại nhận thôi...nhưng iphone vẫn fw 3.0 nha còn fw 3.1 thì bây giờ phải chờ thôi bạn à....
mình có thử cài 8.2 lai rồi cái 91 PC Suite for iPhone cũng chẳng nhận ip luôn còn cách nào khác không bạn:-??:-??

Zenki

Super V.I.P
mình có thử cài 8.2 lai rồi cái 91 PC Suite for iPhone cũng chẳng nhận ip luôn còn cách nào khác không bạn:-??:-??
iTunes 8 nhưng iPhone ở FW nào? Nếu 3.0 thì mới được, còn đã lên 3.1 thì phải chờ.

bafknight

Em cài Itunes 9 trên cả 2 máy, 1 máy để bàn dùng vista 64bit, 1 laptop dùng xp 32bit, thì laptop nhận và sync ngon lành iphone 3G fimware 3.0, còn còn để bàn thì nó ko nhận, nó cứ đòi cả mobile và itunes phải là fimware mới nhất.

bupbes

Em cài Itunes 9 trên cả 2 máy, 1 máy để bàn dùng vista 64bit, 1 laptop dùng xp 32bit, thì laptop nhận và sync ngon lành iphone 3G fimware 3.0, còn còn để bàn thì nó ko nhận, nó cứ đòi cả mobile và itunes phải là fimware mới nhất.

gở bỏ Itunes ra . xoa Folder Itunes , Apple Mobile , Ipod , cái gì liên quan gở ra hết ! restart máy , down itunes 9 , cài lại ( từng bị )

kantihuynh

iTunes 8 nhưng iPhone ở FW nào? Nếu 3.0 thì mới được, còn đã lên 3.1 thì phải chờ.

FW 3.0 ban ơi ! mình vẫn chưa up lên 3.1. Từ khi cài iTunes 9 thì pc suite báo IP chưa jailbreak, rồi sau khi cài lại iTunes 8 nó ko nhận IP luôn mình bó tay:(:)(:)((