• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 For 5530

daugiang1987

Firmware C6-00 v20.0.038 Chạy trên 5530

Đây là bản hoàn thiện luôn rồi nhé để nguyên gốc vậy chỉ có lược bớt 3 app không cần thiết đó là: Adobe, QuickOffice, Zipmanager. Các bạn thích thay đổi cho riêng mình thì cook thêm vào thôi nhé

DOWNLOAD

BẢN UP NGÀY 11-11 MỪNG PDAVIET TRÒN 4 TUỔI

Ngày giờ Flash xong mặc định: 11H - 11-11-2010
Và những gì còn lại mình không giới thiệu nữa vì đã có ỡ các topic củ của mình lưu ý bản này mình đã mod vào tất cả các mod của mình nhưng có thể một số mod hoạt động không tốt ỡ phiên bản up mới này

DOWNLOAD:

BỘ FW GỐC:

Đã fix lổi đèn thank Binh24 nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Cạnh tranh ghê, tungbach vừa lên lại đã có bản này!=D> Anh em tha hồ hàng để chơi nhé! Thêm bản của binh24 nữa cho đủ bộ nhỉ!

daugiang1987

Đã fix được các lổi còn lổi camera không hoạt độ̣ng nữa bưa cái camera này quá

condandatcang

sao kok có 1 hội nghị cấp cao của các cao thủ ngồi họp với nhau nghiên cứu và fix những lỗi còn lại của bản cook để cho ra đời 1 bản cook hoàn chỉnh nhỉ :D

daugiang1987

Cuối cùng rồi củng fix hết lổi sẽ hoàn thiện lại và up sau bổ sung sau

optsfire

vậy vấn đề ngốn pin sao rôi bạn?có thể nào thêm chứ năng auto hide các phần trên màn hình chủ không?

bolaoboleu

em không dùng camera, kết nối wifi cũng k tìm thấy mạng. Nhưng danh bạ vào nhanh thấy rõ :D

khoa1989

cũng vậy nè.ngồi ê cả mông.tại mây hôm nay mất mạng mãi mà không sử đứoc phải ra quán:( ngồi chán quá