• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 For 5530

condandatcang

anh bảo ơi bản này với bản 31-10 thì vấn đề về pin là như nhau à hay bản này pin vẫn ngốn hơn bản 31-10 hả anh

condandatcang

cái này có 1 cái bất tiện đó là ở phần quay số cuộc gọi chẳng hạn mình ấn 1 số để khoảng 1 tí kok ấn nữa nó hiện ra cái bảng danh bạ mà kok tắt nó đi đc lại phải ra ngoài vào lại theo mình nghĩ làm sao bỏ cái đấy đi đc là good nhất hic hic bất tiện quá
Để em lấy ví dụ nhé nếu chả hạn muốn nạp tiền thì nhập cú pháp *100* đúng không hả bác nếu ấn * thì nó hiện ra cá bảng danh bạ những người trong danh bạ tên có chữ L che mất số 1 thì ấn số 1 bằng niềm tin à thôi nếu kok fix đc em quay lại với 31-10 thôi hu hu
Em bổ sung thêm 1 lỗi nữa cũng liên quan đến cái quay số khi ấn thoát ra ngoài thì đôi lúc bị đơ rồi máy tự rs bác bảo à.

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

các bác cho em hỏi bản này đã fix hết lỗi wifi hay camera chưa vậy mấy bác?

đã fixx hết lỗi rui bạn nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

mà bác bảo không nổ tý xem bản này có gì hay so với bản trước chứ.chẳng thấy giới thiệu gì cả

Chỉnh sửa cuối:

condandatcang

đã fixx hết lỗi rui bạn nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

mà bác bảo không nổ tý xem bản này có gì hay so với bản trước chứ.chẳng thấy giới thiệu gì cả

theo mình bản này vẫn còn vài hạt sạn khá lớn đợi bác bảo fix đấy có lẽ chưa bao h thấy bản cook nào bác bảo phải kêu ca phàn nàn nhiều như bản cook này.
Ôi chưa bao h em yêu tiếng nhạc nền khởi động máy nokia như lúc này vừa up lại bản 31-10 up xong màn hình đen xì ấn khởi động mãi kok thấy cái gì đang lo up lại vài lần nữa cũng kok đc thế là khởi động lại máy tính xóa hết FW cũ đi làm lại may mà thành công hu hu đau tim quá

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

theo mình bản này vẫn còn vài hạt sạn khá lớn đợi bác bảo fix đấy có lẽ chưa bao h thấy bản cook nào bác bảo phải kêu ca phàn nàn nhiều như bản cook này.
Ôi chưa bao h em yêu tiếng nhạc nền khởi động máy nokia như lúc này vừa up lại bản 31-10 up xong màn hình đen xì ấn khởi động mãi kok thấy cái gì đang lo up lại vài lần nữa cũng kok đc thế là khởi động lại máy tính xóa hết FW cũ đi làm lại may mà thành công hu hu đau tim quá

chúc mừ\-/ng bạn

binh24

5530 có ít người xài quá đâm ra hơi buồn nhỉ !

@daugiang1987
Còn lỗi gì nữa ko pro ?

daugiang1987

5530 có ít người xài quá đâm ra hơi buồn nhỉ !

@daugiang1987
Còn lỗi gì nữa ko pro ?

Uh đang test xem pin thế nào nữa thôi, chắc qua đợt này chờ C6-01 ra kiếm em chuyển qua dùng symbian 3 thôi bạn

binh24

Uh đang test xem pin thế nào nữa thôi, chắc qua đợt này chờ C6-01 ra kiếm em chuyển qua dùng symbian 3 thôi bạn

:) Được vậy thì tốt !
Pin lúc tắt nếu tầm dưới 0.02 lúc sáng 0.34 trở lại là ổn !

bình sang đây thăm dò ah

Qua xem cỗ vũ không đc sao bạn !

kimjaewon

cái trình xem ảnh của nó khó xài quá, ấn vô ảnh xong quay lại, ko hiện nút option và nút back, trong fiwar này ko có 3 nút xóa, gữi, chọn nữa cũng bất tiện ghê...

ngohuyhoang

Vừa fomat lại thẻ rồi úp thử bản này xong. úp xong *#7370# luôn, chưa test kịp xem pin thế nào nhưng phát hiện ra 1 lỗi là đèn flash không lên. lúc đầu tưởng do để tự động nên không lên, chùm cái khăn tối om, để chọn đèn flash luôn bật cũng vẫn không lên. ai bị lỗi như vậy không. với cả bản này chưa có Rom patcher, chắc sẽ vất vả đây :p anh Bảo ráng làm bản cook cho bộ v20 này nhá. thank