• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

TungBach

Mình vừa flash lại, oke rồi. :p
@Jehell: Mình thấy cái galary bình thường, chưa bao giờ bị lỗi cái này

All : mọi thứ hầu như đã bình thường, các bạn nên format thẻ nhớ trước khi jaf và khởi động lại sau jaf để đạt hiệu suất tốt nhất :p

Ntv_79

All : mọi thứ hầu như đã bình thường, các bạn nên format thẻ nhớ trước khi jaf và khởi động lại sau jaf để đạt hiệu suất tốt nhất :p

Đúng rồi. Nên làm cái chú ý to tướng trên bài 1 cho a e: Cần format thẻ nhớ trước, Jaf xong nếu cần làm cái *#7370# nữa! Tránh những tàn dư của bản trước gây lỗi vặt!!!

barclays

mình thấy delete mấy folder private, system, resource là ổn rồi, mỗi lần format thẻ fải backup dữ liệu phiền lắm

Bọn nokia nó làm cái bàn phím bấm số thông minh mà chẳg thông minh chút nào. Phần phía trên còn dư quá trời mà nó lại hiện kết quả tìm được tràn xuống phía dứơi bàn phím làm chẳng có chỗ nào mà bấm nữa. Kiể này số nào ko có trong danh bạ thì bấm sao đây???

barclays

Bọn nokia nó làm cái bàn phím bấm số thông minh mà chẳg thông minh chút nào. Phần phía trên còn dư quá trời mà nó lại hiện kết quả tìm được tràn xuống phía dứơi bàn phím làm chẳng có chỗ nào mà bấm nữa. Kiể này số nào ko có trong danh bạ thì bấm sao đây???
bạn test bản hoàn thiện chưa? cũng bị vậy hả? :(

TungBach

bạn test bản hoàn thiện chưa? cũng bị vậy hả? :(

cái đó là bản chất của C6 V20 mà =))=)) ko trách ai đc chỉ biết trách nokia làm ăn chán thôi :p>:)>:)

cái lỗi tr.nghe nhạc ra luôn menu có sữa được không vậy? chắc là bệnh thâm niên quá??????

cái này trả lời mấy lần roài:)) cái này ở trên máy C6 luôn cũng bị nhé:p chỉ N97 và N97 mini ko sao thui:p

bomdaica150693

cái lỗi tr.nghe nhạc ra luôn menu có sữa được không vậy? chắc là bệnh thâm niên quá??????

Jehell

bản của bác bình ko bị lỗi bàn phím quay số và galary nữa, bác Tùng wa check thử xem sao nhé

mathanh

bản của bác bình ko bị lỗi bàn phím quay số và galary nữa, bác Tùng wa check thử xem sao nhé

cuốn theo chiều gió. mem này kô kiện định , phải cho 1 thẻ đỏ mới được=))

binh24

thui kệ bác ấy làm đi:p mệt roài, có lẽ nghỉ thôi:D

Nghỉ là nghỉ thế nào ? Còn phải cống hiến nhiều hơn nữa chứ ;)
@mathanh
pro hơi khó tính đấy, phải có góp ý mới hoàn thiện đc. Mà sao dạo này thấy bồ im lặng quá ! Ko thấy giúp đỡ gì ...

hlgiang

không phải do Nokia đâu, do bản của Tungbach như vậy đóa, bản của Binh24 kết quả tìm đc hiện lên trên phần dư đóa

TungBach

không phải do Nokia đâu, do bản của Tungbach như vậy đóa, bản của Binh24 kết quả tìm đc hiện lên trên phần dư đóa

cũng là 1 lý do để các bạn dùng các bản khác tốt hơn:p vì bản này ra sớm nên mới có các bản kia mà:D

Ntv_79

Quả là tuyệt vời! Cạnh tranh là động lực của sự phát triển mà! Mong là anh em đoàn kết cạnh tranh tí để phát triển lành mạnh thôi chứ được mất, hơn kém gì đâu!!! Các a e dùng (users) thấy hay thì bấm Thanks cái động viên, không thì thôi. Vì rất nhiều bản nên mỗi người một ý ai thích bản nào dùng bản đó. Tránh so sánh, chỉ trích lung tung gây mất đoàn kết nhé!

SAOVIETmobile

Đi Hà Nội sét nghiệm máu bây giờ mới có thời gian Flash bản của TUNGBACH cảm nhận đầu tiên thấy loa đàm thoại to ... Đang cảm nhận tiếp

ksmanhdung

vào phần tìm số thông minh, bấm lựa chọn thì bị khởi động lại máy. Làm khoảng 3 lần thì hết, không bị khởi động lại nữa. Không hiểu lỗi j cả bác à/

phamkhanhson

Đã JAF và cảm nhận rất tuyệt. Nhất là cảm ứng và tốc độ xoay màn hình cải thiện nhiều.. Nhạc thì mình chưa test.
Nhưng có 1 lỗi thế này, đã format thẻ, *#7370 máy mà vẫn bị. Có ai bị thế ko?

Tức là khi ấn phím số 2 trên bàn phím thì cái search danh bạ nó hoạt động và nó nhẩy thẳng vào mặt.
Tiếp sau đó muốn ấn phím số 1 hoặc 2, 3 trên bàn phím ko biết phải làm thế nào.
Anh em giúp mình sửa lỗi này nhé. Thanks!

Jehell

Đã JAF và cảm nhận rất tuyệt. Nhất là cảm ứng và tốc độ xoay màn hình cải thiện nhiều.. Nhạc thì mình chưa test.
Nhưng có 1 lỗi thế này, đã format thẻ, *#7370 máy mà vẫn bị. Có ai bị thế ko?

Tức là khi ấn phím số 2 trên bàn phím thì cái search danh bạ nó hoạt động và nó nhẩy thẳng vào mặt.
Tiếp sau đó muốn ấn phím số 1 hoặc 2, 3 trên bàn phím ko biết phải làm thế nào.
Anh em giúp mình sửa lỗi này nhé. Thanks!

bản này bị như vậy bác ạh, đợi bác Tùng fix nhé