• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware cho N81

bebibo_br

huhuhu mình lở úp lên V24 rồi hối hận quá đi. đang xài V20 ngon...ham vui. hix. Bây giờ không có tiếng việt, nghe nhạc nhỏ xíu, nút chỉnh âm thanh bên ngoài k hông bấm được. :(

habaolinh

Super V.I.P
huhuhu mình lở úp lên V24 rồi hối hận quá đi. đang xài V20 ngon...ham vui. hix. Bây giờ không có tiếng việt, nghe nhạc nhỏ xíu, nút chỉnh âm thanh bên ngoài k hông bấm được. :(
Thì lại hạ xuống, đơn giản mà.

bebibo_br

hạ xuống bằng cách nào vậy bạn? chỉ mình với. SAo nghe nói hạ xuống hư Imel.....:((

bebibo_br

hix không chỉ hả.....huhuhu....ở Vùng tàu....Mod chắc ở ngoài .....B...ắ.....c quá...

anhvu2875

N81-8G RM179 của mình đã up lên v21.0.010 chạy ngon lành có thấy lỗi gì đâu.

uhm ver này dùng là ổn định nhất rồi, mình up từ ver đó (v21.0.010) lên v22.0.002 thì máy chạy chậm hẳn đặc biệt là khi install các apps hichic kg biết v24* ntn nữa ??

braddock

Tui đã up lên V24 và đang muốn hạ về V thấp hơn. AI biết ở HCM chỗ nào làm dc việc này thì chỉ tui với.